ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆอยากรู้มั้ยครับว่า ผู้หญิงเค้าคิดอย่างไงกับผู้ชายที่ขี่มอไซด์  (อ่าน 5468 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ้795

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
<iframe width="640" height="385" src="//www.youtube.com/embed/CNgimi-NryM?fs=1&start=" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
!

อยากรู้ว่าเค้าคิดอย่างไงลองดูครับ

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Moto GP point: +1/-0
มันจะจริงหรือเปล่าอ่ะครับ............... mon42

จะได้ขี่ไปทุกวันเลยยยยย abc52

ออฟไลน์ Rabbit Rider Shop โคราช

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • หมวกกันน็อคของแท้ 100% ร้านเดียวในโคราช
    • http://www.facebook.com/rabbitridershop
บางคนก็ชอบ บางคนก็เกลียดครับ อย่างวันนี้ผมนั่งรถไปพัทยากับพี่ๆที่ทำงาน4คน ซักพักมีM795ขับผ่านไป ผมก็พูด โหพี่ดูดิ เท่ห์มากกกก (ยังไม่ได้บอกว่าผมก็ขี่รุ่นนี้อยู่ อยากให้เค้าชมก่อนว่าสวยเท่ห์แล้วค่อยโชว์ตัว) แต่........พวกพี่ทุกคนในรถ บอกว่า....ไอ้พวกนี้นึกว่าตัวเองเท่ห์ตายหล่ะ เสียงรถก็ดังกวนชาวบ้านเค้า ยิ่งมันขี่เป็นฝูงนะ เสียงยิ่งดังแถมขี่เลนขวาอีก มันเป็นเจ้าของถนนหรือไงว่ะ ผมนี่นั่งเงียบเลยครับได้แต่บอกว่า พวกที่ท่อไม่ค่อยดัง และขี่เลนซ้ายก็มีนะพี่.....อีกอย่างนะครับ คนที่ไม่ชอบพวกBigbike ก็ดูใกล้ตัวเลยครับ ถ้าใครบอกคนที่บ้านว่าคันละ ห้าหกหมื่น หรือแอบซื้อไม่ให้รู้ นั่นหละครับ สรุปได้ว่าคนใกล้ตัวท่านไม่ชอบ ท่านถึงไม่กล้าบอกความจริง ซื้อมา7แสนแต่บอกเค้าว่า7หมื่น ยังโดนด่า เลย....55555
Rabbit Rider Shop (โคราช) ตัวแทนจำหน่ายหมวกกันน็อค HJC AGV MT SHARK LS2 ในนครราชสีมา(โคราช) 081-7236859  http://www.facebook.com/RabbitRiderShop
้http://www.rabbitridershop.com

ออฟไลน์ ซ้อ888 (DCDC)

• Monster Girls
  • Moto GP point: +4/-0
แต่เค้าชอบน๊าาาาา  mon17 ออกแนวคลั่งไคล้เลยแหล่ะ  abc36 abc36 abc36

ออฟไลน์ minigiulia(กัน)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
ฟังๆดูแล้วเหมือนชอบเพราะว่ารถแพง ไม่เห็นมีใครชอบเวฟเลย  mon47

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก(กิ๊กส์)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-2
คนชอบเป็นแสน...คนเกลียดเป็นล้าน  mon6
เอาเป็นว่าเราชอบก็แล้วกัน  mon16
Dream Ranger

ออฟไลน์ safe

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • เพื่อนคู่ใจก็คือนายนี่เอง!
ต่างคน ต่างความคิด แต่ส่วนตัวผมแล้วโครตชอบมาตั้งแต่เด็กเลย จนถึงวันนี้ วันที่มีรถเป็นขอตัวเอง
ผมคนบ้าขี่ su แต่ใจรัก ducati !

ออฟไลน์ gibson1478(การ์ด DCDC^^)

แต่เค้าชอบน๊าาาาา  mon17 ออกแนวคลั่งไคล้เลยแหล่ะ  abc36 abc36 abc36
mon4

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ส่วนใหญ่จะเจอ คนชอบมากกว่าคนไม่ชอบนะครับ  mon43 

แต่ที่สำคัญคือ เรารู้ตัวเราเองว่าเราชอบ แค่นั้นก็เยี่ยมแล้วครับ mon48

mon4
การ์ด เก็บอาการหน่อย ๆ  mon47
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ NiKong

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
    • BKKgame.com ขายเกม PC
ใครชอบ ใครไม่ชอบไม่รู้ แต่ผมชอบคนชื่อฝ้าย 4:05 แล้ว 555  mon61 mon61
ฝากเว็บขายเกมส์ไว้หน่อยจ้า

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • **
บางคนก็ชอบ บางคนก็เกลียดครับ อย่างวันนี้ผมนั่งรถไปพัทยากับพี่ๆที่ทำงาน4คน ซักพักมีM795ขับผ่านไป ผมก็พูด โหพี่ดูดิ เท่ห์มากกกก (ยังไม่ได้บอกว่าผมก็ขี่รุ่นนี้อยู่ อยากให้เค้าชมก่อนว่าสวยเท่ห์แล้วค่อยโชว์ตัว) แต่........พวกพี่ทุกคนในรถ บอกว่า....ไอ้พวกนี้นึกว่าตัวเองเท่ห์ตายหล่ะ เสียงรถก็ดังกวนชาวบ้านเค้า ยิ่งมันขี่เป็นฝูงนะ เสียงยิ่งดังแถมขี่เลนขวาอีก มันเป็นเจ้าของถนนหรือไงว่ะ ผมนี่นั่งเงียบเลยครับได้แต่บอกว่า พวกที่ท่อไม่ค่อยดัง และขี่เลนซ้ายก็มีนะพี่.....อีกอย่างนะครับ คนที่ไม่ชอบพวกBigbike ก็ดูใกล้ตัวเลยครับ ถ้าใครบอกคนที่บ้านว่าคันละ ห้าหกหมื่น หรือแอบซื้อไม่ให้รู้ นั่นหละครับ สรุปได้ว่าคนใกล้ตัวท่านไม่ชอบ ท่านถึงไม่กล้าบอกความจริง ซื้อมา7แสนแต่บอกเค้าว่า7หมื่น ยังโดนด่า เลย....55555
อันนี้เรื่องจริงครับ เห็นด้วย mon47

ออฟไลน์ gallantist

ต่างคน ต่างความคิด แต่ส่วนตัวผมแล้วโครตชอบมาตั้งแต่เด็กเลย จนถึงวันนี้ วันที่มีรถเป็นขอตัวเอง

เป็นผู้หญิงไม่เคยซ้อนเลย  แต่ชอบขี่ที่สุดในโลกกก  mon43

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
ส่วนมากผู้หญิงที่ผมรู้จักจะ ชอบครับ ผู้ชายกับมอไซค์ โดยเฉพาะ Ducati  mon47 mon47

ออฟไลน์ Nai-Winai

• *
ทุกคนที่ชอบตอบคลาสสิกมากครับ หล่อ เท่ และก็แพง  mon16 mon16 mon16

ออฟไลน์ ไอ้หนุ่มมาสด้า(เอ)

จากประสพการณ์ที่เจอ  ขับดูคาติ มีแต่ผู้ชายมอง บางคนมองแบบคอแทบหักอ่ะ บางคนมาดูมาถามราคา ไม่เห็นมีผู้หญิงเลย  พลาดแล้วผม  mon14

เอ 089-4739969
68/558 ถ.ศรีสุทัศน์ หมู่ 7 ต.รัษฏา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

ออฟไลน์ kaakumijung

• Moto GP point: +3/-0
เป็นเรื่องของอารมณ์ ล้วนๆคราป คนอื่นไม่ชอบผมไม่สน แค่แฟนชอบเหมือนเราก็พอและ555 abc6
มีอีสระเหมือนติดปีก เมื่อได้ขี่ducati

ออฟไลน์ izeeee (ไอซ์)

มันเป็นเรื่องความชอบส่วนบุคคลนะครับ มีคนชอบก็ต้องมีคนเกลียดเป็นของธรรมดา เอาเป็นว่าไม่ทำให้คนอื่นที่ใช้ถนนร่วมกับพวกเราเกิดปัญหา ผมคิดว่าดีที่สุดแล้วครับ  mon61 mon61 mon61

ออฟไลน์ AimilyAim

ส่วนตัวชอบเป็นชีวิตจิตใจ ไปไหนซ้อนแฟนตลอดค่ะ ไปมันทุกที่เลยค่ะ ใกล้ไกล ไปหมด  mon47

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Moto GP point: +7/-0
ผมว่าส่วนใหญ่ผู้หญิงจะชอบตอนก่อนเป็นแฟนกันคัฟ........แบบว่ามันดูเท่ห์อย่างโน้นอย่างนี้
mon17

พวกหนุ่มๆพอเห็นสาวเหลียวก็ผยองได้ใจ ......หมายมั่นปั้นมือว่าจะจีบมาเป็นสะก๊อยให้ได้
mon2                                                           mon47

แต่พอเป็นแฟนกันแล้ว.............สาวๆเวลาจะซ้อนแต่ละทีก็จะบ่น โอ้ยร้อน โอ้ยลำบาก จะขี่ไปทำไม่เนี่ย รถเก๋งก็มีไมไม่ใช้
mon19

ส่วนฝ่ายชาย เวลาจะแว้นออกนอกบ้านที พอฝ่ายหญิงร้องตาม ก็เริ่มอึดอัด .....จนต้องตะโกนออกมาดังๆ(ในใจ)ว่า จาตามมาทามมายเนี่ย
 abc48

ของใหม่ๆ อารายก็ดี........จิงๆก็ทั้งหญิงทั้งชายนะแหละ อิอิ
 mon16
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ vipada

• Moto GP point: +22/-2
ผมว่าส่วนใหญ่ผู้หญิงจะชอบตอนก่อนเป็นแฟนกันคัฟ........แบบว่ามันดูเท่ห์อย่างโน้นอย่างนี้
mon17

พวกหนุ่มๆพอเห็นสาวเหลียวก็ผยองได้ใจ ......หมายมั่นปั้นมือว่าจะจีบมาเป็นสะก๊อยให้ได้
mon2                                                           mon47

แต่พอเป็นแฟนกันแล้ว.............สาวๆเวลาจะซ้อนแต่ละทีก็จะบ่น โอ้ยร้อน โอ้ยลำบาก จะขี่ไปทำไม่เนี่ย รถเก๋งก็มีไมไม่ใช้
mon19

ส่วนฝ่ายชาย เวลาจะแว้นออกนอกบ้านที พอฝ่ายหญิงร้องตาม ก็เริ่มอึดอัด .....จนต้องตะโกนออกมาดังๆ(ในใจ)ว่า จาตามมาทามมายเนี่ย
 abc48

ของใหม่ๆ อารายก็ดี........จิงๆก็ทั้งหญิงทั้งชายนะแหละ อิอิ
 mon16
สงสัยคุณแบงกี้เอาชีวิตจริงตัวเองมาออกอากาศ คนใช้ akra เค้าดีจริงๆค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2012, 11:51:15 PM โดย vipada »
my lovely Ducati ^^