ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวันเสาร์ไปเทสต์ ไดเวลมาแล้วครับ  (อ่าน 5900 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณนีน่าแห่งพระราม3มากๆเลยครับ ในเรื่องบริการที่ดีมากๆ แถมหน้าตาน่ารักด้วยขอชมครับ  mon57 ตอนนี้ผมลองขับมอนส์เตอร์2 ครั้ง ไดเวล 1 ครั้ง แถมครั้งนี้ผมขับไปไกลพอสมควรเลยครับ เส้นพระราม3 เทสต์มันส์ครับ เพราะถนนยาวจราจรไม่ติดขัดพอให้แทรกได้บ้าง เ่ร่งได้บ้าง ความรู้สึกของการอยู่บนเบาะไดเวล นั่งสบายหลังตรงดี ประหม่าบ้างเพราะมองเห็นถังน้ำมันยาวมาก อารมณ์เหมือนขี่เจ็ทสกีบนถนน mon40 ล้อหน้ารวมถึงการบังคับแฮนด์หนักนะ ก็เข้าใจที่ีพี่วุฒิว่าได้รถมาไม่ต้องใส่กันสบัด อัตราเร่งหายห่วงเลย มีหน้าหงายไปทีนึงด้วยครับ ครัชไม่แข็งนะครับนุ่มมือ ปล่อยครัชบางๆรถก็เริ่มออกตัว ผมเริ่มรู้จักม้าพยศอิตาลีตัวนี้บ้างแล้วครับว่า อุปนิสัยใจคอมันไม่ค่อยจะเรียบร้อยนัก เสียงท่อเดิมๆดังดีครับตอนสตาร์ทมีกลืนน้ำลาย (หูจะตึงมั๊ยเนี่ย) แต่ตอนขับออกไปซักพักก็โอเคเพราะเสียงลมดังกว่า mon47 ขอสารภาพว่าไม่ได้ดูหน้าปัดเลยครับ ชอบตรงกุญแจ keyless มันทันสมัยมากๆครับ สรุปโดยรวมชอบครับก็รอปลายปีอย่างใจจดใจจ่ออยู่ ก่อนปลายปีคงจะขอไปเทสต์อีกสักครั้ง ส่วนมอนเตอร์ที่ตามหลอนผมมา 7เดือนผมขอคุณนีน่าเทสต์อีกคัน แกก็ใจดีครับให้ผมลองขับ ครั้งนี้ผมค่อนข้างคุ้นกับมอนสเตอร์มากกว่าครั้งแรกที่ไปเทสต์เมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้ว ควบคุมรถง่ายขึ้น ไม่เขินเหมือนตอนแรก กล้าโยกหลบรถ กล้าแทรก แต่สัมผัสได้ว่าหน้ารถเบาเลยอาจทำให้หน้าสบัดเมื่อเกิดเหตุตกใจ แต่ครั้งนี้เมื่อยหลัง เพราะผมเทสต์ไดเวลก่อน ต้องก้มมากหน่อยเมื่อมาขับมอนเตอร์ แต่มองกระจกแล้วก็เท่ห์ไปคนละแบบ mon6 ก่อนจบขอขอบคุณ คุณนีน่าผู้ใจดี และดูคาติพระราม 3 ที่ลงทุนเอาไดเวลคาร์บอนเรด มาให้เทสต์ หวังว่่าบริการหลังการขายจะดีคงเส้นคงวา เหมือนก่อนการขายนะครับ เพราะรถบิ๊กไบค์ค่ายดูคาติ เป็นนิชมาร์เก็ต ไม่ใช่แมสมาร์เก็ต ฉนั้นคนที่เดินเข้ามาที่โชว์รูม และตัดสินใจซื้อรถมันเป็นอารมณ์ล้วนๆ เพราะฉนั้นคำว่าอารมณ์ล้วนๆนี่ผมว่าน่ากลัวครับ รักก็ชมขาดใจ ถ้าโกรธก็ด่ายับแน่นอนครับ ปีหน้าผมก็จะมีไดเวลเป็นของตัวเองละครับ ขอฝากตัวเป็นเพื่อนผู้สิงสถิตในบอร์ดนี้ตลอดไปครับ mon57 mon10 ขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านครับ ผิดถูกอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ mon5

Ducati Bikers Thailand

//

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
Re: เมื่อวันเสาร์ไปเทสต์ ไดเวลมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 02:11:04 PM »
 mon57 ไว้มาขี่ด้วยกันครับ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
Re: เมื่อวันเสาร์ไปเทสต์ ไดเวลมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 02:15:59 PM »
ไม่พลาดครับคุณกอล์ฟ อาจจะมีถาม หรือปรึกษาเป็นบางครั้งคราวนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม mon10

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Ducati Owner
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 02:22:59 PM »
คุณWiwat

เขียนซะผมอยากไปบ้างเลยครับ...อุตส่าห์หักห้ามใจ..ทำเป็นไม่สนใจ..รถมันใหญ่เกิน..มุดไม่ได้...ฯลฯ

แต่ได้ฟังแบบนี้แล้ววววว สงสัยต้องไปเยือนศูนย์พระราม 3 ซะหน่อย..........

mon48

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 02:32:42 PM »
คุณWiwat

เขียนซะผมอยากไปบ้างเลยครับ...อุตส่าห์หักห้ามใจ..ทำเป็นไม่สนใจ..รถมันใหญ่เกิน..มุดไม่ได้...ฯลฯ

แต่ได้ฟังแบบนี้แล้ววววว สงสัยต้องไปเยือนศูนย์พระราม 3 ซะหน่อย..........

mon48

จริงอย่างนึงครับ พระราม3 ลองรถได้มันส์มากครับ mon61

ไม่พลาดครับคุณกอล์ฟ อาจจะมีถาม หรือปรึกษาเป็นบางครั้งคราวนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม mon10
ยินดีครับผม mon57
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 03:02:35 PM »
คุณWiwat

mon48
สารภาพตามตรงครับคุณ vut ส่วนตัวผมชอบมอนเตอร์ครับ แต่ผมว่ากิเลสผมมันคงไม่หยุดที่มอนสเตอร์ครับ ผมชอบเทคโนโลยีของไดเวลครับ แล้วอีกอย่างผมชอบbatmanมากๆ ผมเห็นไดเวลครั้งแรกผมยังคิดในใจเลยว่า มันรถbatman ชัดๆ งบผมน้อยกว่าจะคุยกับแฟนได้เค้าบอกให้แค่คันเดียวนะ mon19 ผมเลยต้องจัดของแพงเลยครับคุณ vut mon61

ออฟไลน์ I3ank DEZ

• **
  • Moto GP point: +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 04:24:48 PM »
วันเสาร์ผมก็พึ่งเอา monster ไปเช็ค 1000 โลมาครับ เห็นมีเอาไดเวลไปลอง ไม่แน่ใจใช่พี่หรือป่าวครับ ผมไปช่วงเช้า10โมงกว่าครับ   

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 04:27:28 PM »
วันเสาร์ผมก็พึ่งเอา monster ไปเช็ค 1000 โลมาครับ เห็นมีเอาไดเวลไปลอง ไม่แน่ใจใช่พี่หรือป่าวครับ ผมไปช่วงเช้า10โมงกว่าครับ
ผมไปตอนประะมาณ บ่าย2นิดๆครับ คุณVIPGLV ตอนนั้นร้อนมากๆเลยครับ mon2

ออฟไลน์ angel of darkness

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 05:00:54 PM »
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณนีน่าแห่งพระราม3มากๆเลยครับ ในเรื่องบริการที่ดีมากๆ แถมหน้าตาน่ารักด้วยขอชมครับ  mon57 ตอนนี้ผมลองขับมอนส์เตอร์2 ครั้ง ไดเวล 1 ครั้ง แถมครั้งนี้ผมขับไปไกลพอสมควรเลยครับ เส้นพระราม3 เทสต์มันส์ครับ เพราะถนนยาวจราจรไม่ติดขัดพอให้แทรกได้บ้าง เ่ร่งได้บ้าง ความรู้สึกของการอยู่บนเบาะไดเวล นั่งสบายหลังตรงดี ประหม่าบ้างเพราะมองเห็นถังน้ำมันยาวมาก อารมณ์เหมือนขี่เจ็ทสกีบนถนน mon40 ล้อหน้ารวมถึงการบังคับแฮนด์หนักนะ ก็เข้าใจที่ีพี่วุฒิว่าได้รถมาไม่ต้องใส่กันสบัด อัตราเร่งหายห่วงเลย มีหน้าหงายไปทีนึงด้วยครับ ครัชไม่แข็งนะครับนุ่มมือ ปล่อยครัชบางๆรถก็เริ่มออกตัว ผมเริ่มรู้จักม้าพยศอิตาลีตัวนี้บ้างแล้วครับว่า อุปนิสัยใจคอมันไม่ค่อยจะเรียบร้อยนัก เสียงท่อเดิมๆดังดีครับตอนสตาร์ทมีกลืนน้ำลาย (หูจะตึงมั๊ยเนี่ย) แต่ตอนขับออกไปซักพักก็โอเคเพราะเสียงลมดังกว่า mon47 ขอสารภาพว่าไม่ได้ดูหน้าปัดเลยครับ ชอบตรงกุญแจ keyless มันทันสมัยมากๆครับ สรุปโดยรวมชอบครับก็รอปลายปีอย่างใจจดใจจ่ออยู่ ก่อนปลายปีคงจะขอไปเทสต์อีกสักครั้ง ส่วนมอนเตอร์ที่ตามหลอนผมมา 7เดือนผมขอคุณนีน่าเทสต์อีกคัน แกก็ใจดีครับให้ผมลองขับ ครั้งนี้ผมค่อนข้างคุ้นกับมอนสเตอร์มากกว่าครั้งแรกที่ไปเทสต์เมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้ว ควบคุมรถง่ายขึ้น ไม่เขินเหมือนตอนแรก กล้าโยกหลบรถ กล้าแทรก แต่สัมผัสได้ว่าหน้ารถเบาเลยอาจทำให้หน้าสบัดเมื่อเกิดเหตุตกใจ แต่ครั้งนี้เมื่อยหลัง เพราะผมเทสต์ไดเวลก่อน ต้องก้มมากหน่อยเมื่อมาขับมอนเตอร์ แต่มองกระจกแล้วก็เท่ห์ไปคนละแบบ mon6 ก่อนจบขอขอบคุณ คุณนีน่าผู้ใจดี และดูคาติพระราม 3 ที่ลงทุนเอาไดเวลคาร์บอนเรด มาให้เทสต์ หวังว่่าบริการหลังการขายจะดีคงเส้นคงวา เหมือนก่อนการขายนะครับ เพราะรถบิ๊กไบค์ค่ายดูคาติ เป็นนิชมาร์เก็ต ไม่ใช่แมสมาร์เก็ต ฉนั้นคนที่เดินเข้ามาที่โชว์รูม และตัดสินใจซื้อรถมันเป็นอารมณ์ล้วนๆ เพราะฉนั้นคำว่าอารมณ์ล้วนๆนี่ผมว่าน่ากลัวครับ รักก็ชมขาดใจ ถ้าโกรธก็ด่ายับแน่นอนครับ ปีหน้าผมก็จะมีไดเวลเป็นของตัวเองละครับ ขอฝากตัวเป็นเพื่อนผู้สิงสถิตในบอร์ดนี้ตลอดไปครับ mon57 mon10 ขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านครับ ผิดถูกอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ mon5

ขอบคุงมากนะคร้าคุณวัฒ  mon32 mon32 mon32

พระราย 3 ยินดีต้อนรับและให้บริการคร้า mon42 mon42 mon42

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Ducati Owner
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 08:00:56 PM »
ดีใจแทนคุณWiwat ที่แฟนสนับสนุน.................. mon57

ว่าด้วยเรื่อง เทคโนโลยี่...ตอนนี้ผมอ่านหนังสือ Super Bike ตลอดเลยอ่ะครับ เห็น 1199 มันโ-ค-ต-ร ไฮเท็คเลยอ่ะครับ..จอเปลี่ยนสียังงี้

รอบเครื่องแปรผันอย่างงี้.....รูปทรงที่แสนจะหล่อออออออ mon61

สารภาพตามตรงครับผมเป็นคนชอบ Sport มาตั้งแต่ยังไม่รู้เลยว่ามันคือรถแบบไหน(ตั้งแต่เด็ก) พอโตมาก็ต้องล่วงเลยขึ้นเลข 3 จึงจะได้มีโอกาสขี่ซักที

แต่พอผมไปลอง 848 มา มันเท่จริงนะครับ....แต่โ-ค-ต-ร เมื่อยเลยครับ...เลิกคิดเรื่องมุดตอนรถติดได้เลย.......ผลเลยมาจบที่น้องมอนนี่ล่ะครับ mon48

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:15:19 AM »
ดีใจแทนคุณWiwat ที่แฟนสนับสนุน.................. mon57

ว่าด้วยเรื่อง เทคโนโลยี่...ตอนนี้ผมอ่านหนังสือ Super Bike ตลอดเลยอ่ะครับ เห็น 1199 มันโ-ค-ต-ร ไฮเท็คเลยอ่ะครับ..จอเปลี่ยนสียังงี้

รอบเครื่องแปรผันอย่างงี้.....รูปทรงที่แสนจะหล่อออออออ mon61

สารภาพตามตรงครับผมเป็นคนชอบ Sport มาตั้งแต่ยังไม่รู้เลยว่ามันคือรถแบบไหน(ตั้งแต่เด็ก) พอโตมาก็ต้องล่วงเลยขึ้นเลข 3 จึงจะได้มีโอกาสขี่ซักที

แต่พอผมไปลอง 848 มา มันเท่จริงนะครับ....แต่โ-ค-ต-ร เมื่อยเลยครับ...เลิกคิดเรื่องมุดตอนรถติดได้เลย.......ผลเลยมาจบที่น้องมอนนี่ล่ะครับ mon48
แหม อายุเราหลักเดียวกันเลยครับผม abc52 รถแนวsport ผมก็ชอบครับ(ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ) ถ้ารุ่นนี้น่าจะเคยดู แต่ตอนนี้สังขารไม่อำนวยแล้วครับ ตอนสังขารอำนวย รายได้ไม่อำนวยครับ ตอนนี้รออย่างเดียวเลยครับ กะว่าวันเสาร์ที่ 15นี้จะแวะไปชมงานที่สยามซะหน่อยน่ะครับ คุณvut ไปหรือเปล่าครับ abc33

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:17:08 AM »
อยากเทสต์มั่งจัง จองไปแล้วแต่ไม่เห็นเค้าให้ลองขี่เลย  mon48 รู้งี้น่าไปจองกะคุณนีน่ามั่ง ตอนนี้เลยรอขี่ของจริงอย่างเดียวเลย ตุลาแน่ะ mon48

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:52:24 AM »
อยากเทสต์มั่งจัง จองไปแล้วแต่ไม่เห็นเค้าให้ลองขี่เลย  mon48 รู้งี้น่าไปจองกะคุณนีน่ามั่ง ตอนนี้เลยรอขี่ของจริงอย่างเดียวเลย ตุลาแน่ะ mon48
คุณบอยจองแล้วก็ไปขี่ได้นะผมว่า ลองดูซิครับผมว่าจะได้ทำความรู้จักกับรถเพิ่มขึ้นนะครับ ซื้อเสื้อผ้ายังต้องลองเลยครับ abc6

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 03:38:30 PM »

คุณบอยจองแล้วก็ไปขี่ได้นะผมว่า ลองดูซิครับผมว่าจะได้ทำความรู้จักกับรถเพิ่มขึ้นนะครับ ซื้อเสื้อผ้ายังต้องลองเลยครับ abc6
เวลาไปลองนี่ต้องทำไงบ้างอ่ะคับ เคยแต่ลองคร่อมกะสตาร์ทเครื่องม่ะเห็นให้เทสต์อย่างอื่นอ่ะคับ วันนี้พึ่งให้คนที่บ้านไปส่งเอกสารไฟแนนซ์อยู่เลย แต่ดีนะคับแฟนคุณwiwat สนับสนุนด้วย ผบทบ ผมนี่บอกแค่นี้ซื้อเรื่องของคุณ ชั้นไม่นั่ง แต่ชุดไม่ครบห้ามออกไปกะมอไซค์ abc35

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:37:11 PM »
เวลาไปลองนี่ต้องทำไงบ้างอ่ะคับ เคยแต่ลองคร่อมกะสตาร์ทเครื่องม่ะเห็นให้เทสต์อย่างอื่นอ่ะคับ วันนี้พึ่งให้คนที่บ้านไปส่งเอกสารไฟแนนซ์อยู่เลย แต่ดีนะคับแฟนคุณwiwat สนับสนุนด้วย ผบทบ ผมนี่บอกแค่นี้ซื้อเรื่องของคุณ ชั้นไม่นั่ง แต่ชุดไม่ครบห้ามออกไปกะมอไซค์ abc35
คุณบอยไปที่ร้านสาขาใหนก็ได้ครับ ถ้าเป็นสาขาที่เราออกรถดีที่สุด mon57 ใช้ใบขับขี่มอเตอร์ไซค์นะครับ บอกกับเซลล์ครับว่าขอลองเทสต์รถหน่อยครับ เค้าก็จะเอาเอกสารมาให้เซ็นต์ชื่อเพื่อให้เรายืนยันว่าถ้าเกิดอุบัติเหตุระหว่างการขับเทสต์ เค้าจะคิดตังค์เราน่ะครับถ้าผมจำไม่ผิดประมาณ 20,000 บาท เค้าเรียกค่้าเอ็กเซพ (โดนเข้าไปถึงขั้นอักเสบ) แต่ถ้าไม่เกิดอุบัติเหตุก็ไม่ต้องเสียตังค์ครับ mon48 การแต่งกายใส่กางเกงขายาวนะครับและก็รองเท้ารัดส้นนะครับ ส่วนหมวกกันน็อคทางศูนย์มีให้ยืมครับลองดูครับ แต่ถ้าให้แนะนำไปศูนย์พระราม3 ครับ ถนนดีไม่แออัดครับ ส่วนเรื่องแฟนผมเค้าก็ไม่้ได้เห็นด้วยหรอกครับ เพียงแต่ผมกับแฟนเรายอมรับในรสนิยมของอีกคน ถึงไม่เห็นด้วยแต่ก็ต้องยอมรับครับ เป็นกติการะหว่างเรา เค้าก็บอกครับว่าไม่ซ้อนแน่นอน mon6 ก็ดีนะครับสมมติออกทริปก็ให้เค้าเป็นรถเซอร์วิสไปเลยผมไ้ด้ไม่ต้องแบกสัมภาระ mon16

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:49:32 PM »
แฟนคุณวัฒน์เหมือนแฟนผมเลย คุณเธอไม่ได้ชอบรถบิ๊กไบค์อะไรกับเราด้วย แต่เคารพความชอบของกันและกัน แฟนผมไม่เคยซ้อนไดเวลผมเลยแถมเคยจะไปกินข้าวใกล้ๆบ้านผมจะเอาไดเวลไปเธอบอก "ไม่" คำเดียว เวลาออกทริปไรก็ไม่ได้ห้าม(แค่อย่าไปถี่ๆก็แล้วกัน ฮี่ๆๆ)
ระยอง ฮิ

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:52:53 AM »
แฟนคุณวัฒน์เหมือนแฟนผมเลย คุณเธอไม่ได้ชอบรถบิ๊กไบค์อะไรกับเราด้วย แต่เคารพความชอบของกันและกัน แฟนผมไม่เคยซ้อนไดเวลผมเลยแถมเคยจะไปกินข้าวใกล้ๆบ้านผมจะเอาไดเวลไปเธอบอก "ไม่" คำเดียว เวลาออกทริปไรก็ไม่ได้ห้าม(แค่อย่าไปถี่ๆก็แล้วกัน ฮี่ๆๆ)
สวัสดีครับคุณวุฒิ ตอนนี้คุณวุฒิขี่ไดเวลบ่อยมั๊ยครับ mon61 เรื่องสาวๆก็เข้าใจว่าเค้าคงห่วงเรา แต่ผู้ชายอย่างเราๆก็จะมีเรื่องที่ชอบๆอยู่ไม่กี่อย่าง ถ้าเทียบกับผู้หญิงเค้าน่าจะมีเรื่องที่ชอบอยู่หลายอย่าง  mon40อยากให้ถึงปีหน้าไวๆเหมือนกันจะได้เจอเพื่อนๆทางเวปบ้าง ขอให้คุณวุฒิขับขี่ปลอดภัยครับ รักษาสุขภาพด้วยครับ วันเสาร์ผมตั้งใจจะไปงาน diavel cromo ที่สยาม ไม่ทราบคุณวุฒิหรือเปล่าครับ mon42

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 02:06:38 PM »
mon48 แฟนผมด้วยคน

• สุขนิยม
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 04:00:20 PM »
ขนาดแฟนท่านwm ไม่ชอบ แต่ก็เปลี่ยนรถเป็นว่าเลยนะครับ mon47

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 04:32:21 PM »
ขนาดแฟนท่านwm ไม่ชอบ แต่ก็เปลี่ยนรถเป็นว่าเลยนะครับ mon47

mon8 เธอก็เปลี่ยนกระเป๋าถือเป็นว่าเล่นเหมือนกันคับ mon8