ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับผมเริ่มต้นด้วยการอยากได้ 795 มากๆสุดท้ายก็เลยมาจบด้วย .....  (อ่าน 3229 ครั้ง)

ออฟไลน์ monster88

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมได้ติดตามเว็บนี้มาพักใหญ่ๆแล้วเนื่องจากอยากได้มอนเตอร์มากๆเพราะมันคือความฝัน แต่เนื่องจากมันรอนานมากๆ มากจนผมได้ไปเจอ กับคันในฝันของผมอีกคันหนึ่ง มันคือ Triumph Street Triple R สีเดียวกับที่ Angelina Jolie ขี่ในหนังเรื่อง Salt ยิ่งไปเห็นตัวจริงมันช่างหล่ออะไรขนาดนนี้ ผมจึงได้ขายใบจอง 795 และไปเอามันมาเป็นคู่ใจ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้เป็นเจ้าของมอนเตอร์ตามชื่อเว็บนี้แล้วแต่ผมก้ยังวนเวียนเข้ามาอยู่เรื่อยๆเพราะว่าที่นี่คือบ้านหลังแรกของผมและสักวันผมว่าผมคงหา monster มาไว้ในครอบครองเป็นแน่แท้ ฝากลูกชายไว้ด้วยหนึ่งคันครับ ผมชื่อสู้ อยู่พัทยานะครับ รูปไม่ค่อยชัดไว้จะหามาใหม่ครับ

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
รถสวยครับ ยินดีที่รู้จักครับ mon5

ออฟไลน์ ohm795

• Ducati Owner
งามแท้ จัดมาเท่าไหร่คับ
ชื่อ โอมคับ นครศรีธรรมราช
เบอร์โทร 0836443208
อีเมล anawat51@hotmail.com
ใช้ Ducati m795

ออฟไลน์ TBBelle

• Moto GP point: +0/-1
 mon57 mon57 mon57 mon57
อยากได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ red1

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ไฟหน้าเท่ห์มากครับ ชอบๆ mon57

ออฟไลน์ Minivip

• Monster Girls
ยินดีต้อนรับค่ะ

ออฟไลน์ NENG (DCT)

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมได้ติดตามเว็บนี้มาพักใหญ่ๆแล้วเนื่องจากอยากได้มอนเตอร์มากๆเพราะมันคือความฝัน แต่เนื่องจากมันรอนานมากๆ มากจนผมได้ไปเจอ กับคันในฝันของผมอีกคันหนึ่ง มันคือ Triumph Street Triple R สีเดียวกับที่ Angelina Jolie ขี่ในหนังเรื่อง Salt ยิ่งไปเห็นตัวจริงมันช่างหล่ออะไรขนาดนนี้ ผมจึงได้ขายใบจอง 795 และไปเอามันมาเป็นคู่ใจ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้เป็นเจ้าของมอนเตอร์ตามชื่อเว็บนี้แล้วแต่ผมก้ยังวนเวียนเข้ามาอยู่เรื่อยๆเพราะว่าที่นี่คือบ้านหลังแรกของผมและสักวันผมว่าผมคงหา monster มาไว้ในครอบครองเป็นแน่แท้ ฝากลูกชายไว้ด้วยหนึ่งคันครับ ผมชื่อสู้ อยู่พัทยานะครับ รูปไม่ค่อยชัดไว้จะหามาใหม่ครับ

มาขี่กับพวกเรามั่งนะคับ. ยินดีต้อนรับคับ พวกเราชอบมาเจอกันที่ ราชพฤกคับ