ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าตำแหน่งที่ติดป้ายทะเบียน  (อ่าน 1691 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
รบกวนถามเพื่อนๆที่ใช้ ducati diavel หน่อยครับว่า ตำแหน่งที่ติดป้ายทะเบียนสามารถใช้ประโยชน์ กันน้ำดีดมาที่หลังคนซ้อนได้มั๊ยครับ อยากทราบจริงๆครับผม mon32

Ducati Bikers Thailand

//

ออฟไลน์ PokDiavel(DCDC)

• Ducati Owner
Re: อยากทราบว่าตำแหน่งที่ติดป้ายทะเบียน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 01:52:08 PM »
รบกวนถามเพื่อนๆที่ใช้ ducati diavel หน่อยครับว่า ตำแหน่งที่ติดป้ายทะเบียนสามารถใช้ประโยชน์ กันน้ำดีดมาที่หลังคนซ้อนได้มั๊ยครับ อยากทราบจริงๆครับผม mon32
จากประสบการณ์จริง ช่วยให้ไม่กระเด็นข้ามหัวครับ abc52 มาอยู่ประมาณท้ายทอยครับ
พี่ป๊อก

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
Re: อยากทราบว่าตำแหน่งที่ติดป้ายทะเบียน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:08:19 PM »
อย่างนั้นให้กระเด็นข้ามหัวดีกว่านะครับ  abc23 ขอบคุณครับคุณป็อกตอบทุกกระทู้เลยน่ารักจริงๆ