ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำทีคับ  (อ่าน 1652 ครั้ง)

ออฟไลน์ atiphon09 (เต้ย DCDC)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • เต้ยครับ
รบกวนช่วยแนะนำทีคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:32:01 PM »
พอดีผมจะไปหัวหินอาทิตย์นี้ แต่ไม่รู้จะเที่ยวไหนทั้งกลางวันและกลางคืน รบกวนใครมีทีเที่ยวใหม่ๆเจ๋งๆร้านอาหารอร่อยๆหรือร้านนั่งดื่มชิวๆช่วยแนะนำทีครับ ขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
น้ำร้อนปลาเป็นน้ำเย็นชื่นใจ

Ducati Bikers Thailand

รบกวนช่วยแนะนำทีคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:32:01 PM »
//

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign
Re: รบกวนช่วยแนะนำทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:35:34 PM »
พี่เต้ยพักแถวไหนครับ ถ้าใกล้ๆวังก็ลองไปบ้านอยู่เย็น บ้านอิสระ (ร้านอาหารนะ) ติดทะเล บรรยากาศดี กินเบียร์ได้ชิวๆ พาที่บ้านไปนี่แจ่มเลย อิอิ
ส่วนถ้าเป็นร้านนั่งดื่มชิวๆนี่ไม่แน่ใจนะครับ
ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ atiphon09 (เต้ย DCDC)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • เต้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 08:19:06 AM »
พี่เต้ยพักแถวไหนครับ ถ้าใกล้ๆวังก็ลองไปบ้านอยู่เย็น บ้านอิสระ (ร้านอาหารนะ) ติดทะเล บรรยากาศดี กินเบียร์ได้ชิวๆ พาที่บ้านไปนี่แจ่มเลย อิอิ
ส่วนถ้าเป็นร้านนั่งดื่มชิวๆนี่ไม่แน่ใจนะครับ

Many thanks kub tae
น้ำร้อนปลาเป็นน้ำเย็นชื่นใจ

ออฟไลน์ kongpb พี่ก้อง (DCDC)

• "ชอบคน" ผมชอบหลายใจ...แต่ชอบ "มอไซค์"ผมไม่ชอบหลายคัน
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 10:23:10 PM »
เที่ยวให้หนุกครับเต้ย happy for your trip
แล้วกลับมาเจอกัน

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:39:19 AM »
เดินทางปลอดภัยครับพี่เต้ย. ไว้อาทิตย์ที่2กย.เจอกันครับ
 mon61