ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ ข้อแตกต่างของ Ducati Monster รุ่นต่างๆ ว่าต่างกันยังไงบ้าง  (อ่าน 1675 ครั้ง)

ออฟไลน์ aboot661

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากทราบข้อแตกต่าง ของ Ducati Monster รุ่นต่าง ว่ามีจุดสังเกตุ และข้อแตกต่างกันยังไงบ้างครับ
Ducati M400 ดูตรงไหนว่าเป็นตัว 400
Ducati M900 ดูตรงไหนว่าเป็นตัว 900
Ducati M1000 ดูตรงไหนว่าเป็นตัว 1000
หรือ Ducati Monster มีรุ่นอื่นๆ อีกมั้ยครับ มือใหม่ อยากทราบเป็นความรู้ นะครับ

ออฟไลน์ ma-may

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
เป็นคำถามกว้างมากเลยคับ รอท่านที่มีเวลามาตอบครับ mon5
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover