ผู้เขียน หัวข้อ: ไปจองมาแล้วครับ >///< ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!  (อ่าน 2716 ครั้ง)

ออฟไลน์ Archangel

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
  • 795 @ RAMA3 ครับ^^ เจอกันก็ทักได้จ้า!
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ  ทุกๆท่าน

มันดีใจจนแทบจะล้นออกมาจากอกแล้วครับ.. ไม่ไหว >_< ต้องขอเปลืองพื้นที่บอร์ด ระบายหน่อยครับ

ผมกับแฟนเพิ่งไปจอง 795 มาครับ!! ในที่สุดดดด!!
mon29  mon48 ลำบากเหลือเกินกว่าจะถึงวันนี้  mon48

ในที่สุดก็จะได้เป็นสมาชิกอย่างเต็มตัวที่นี่เสียทีครับ  ยังไงก็ขอแนะนำตัวละกันครับ ชื่อ รุมร์ ครับ อายุ 25 ปี  คุณพี่เซลล์บอกว่าได้รถเดือน ตุลาฯ ครับผม  ขอฝากเนื้อฝากตัวกับ พี่ๆ เพื่อนๆ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ...  mon32 ไหนๆก็ประกาศอย่างเป้นทางการละ 555... ขอระบายเพิ่มอีกเรื่องครับ!  abc48 ผมรักบอร์ดนี้มากครับ! ผมแอบสิงสถิตอยู่ที่นี่พักใหญ่ๆละครับ ที่นี่เป็นบอร์ดที่อบอุ่นและเต็มไปด้วยมิตรภาพ มีพี่กอล์ฟฟี่ที่เป็น Webmaster ที่แสนดีและเก่งมากๆ ครับ  mon4

ปล, ผมอยู่แถวพระราม 3 ครับ.. ตอนนี้กลุ้มใจมากครับ คือเลือกท่อไม่ได้ T_T ..ฟังใน Vdo มันรู้สึกไม่เหมือนจริง..  อยากรบกวนถามครับว่าแถวๆ พระราม 3 จะมี กลุ่มพี่ๆ นัดรวมตัวกันวันไหน ตรงไหน บ้างมั้ยครับ?  ถ้าให้ผมได้มีโอกาสไปลองฟังเสียงท่อของพวกพี่ๆจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ  mon17  (ในใจตอนนี้อยากฟัง เทอมิฯ กับ ZARD ครับ... แต่เปิดรับทุกยี่ห้อครับ ...อยากได้ เน้นๆทุ้มๆเบสหนักๆ ครับ)

ขอบคุณมากครับ

...โอยยย อีกตั้ง 2 เดือนนนน...
"You decide your SPEED , PHYSIC decide you LIVE or DIE"

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ vipada

• Monster Girls
  • Moto GP point: +22/-2
Re: ไปจองมาแล้วครับ >///< ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:40:55 PM »
เชียร์zardสุดใจค่ะ แต่ต้องระวังนะค่ะแถวนี้มีอยู่คนนึง  จ้องบอกว่าบ้าอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 09:43:31 PM โดย vipada »
my lovely Ducati ^^

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • 795 @ RAMA3 ครับ^^ เจอกันก็ทักได้จ้า!
Re: ไปจองมาแล้วครับ >///< ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:00:00 PM »
เชียร์zardสุดใจค่ะ แต่ต้องระวังนะค่ะแถวนี้มีอยู่คนนึง  จ้องบอกว่าบ้าอยู่
mon4 mon61

ขอบคุณครับ ^^   อยากฟังเสียงอ่า
"You decide your SPEED , PHYSIC decide you LIVE or DIE"

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:00:05 PM »
ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยนะคาบ ผมเหว่าคาบ  mon57
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

ออฟไลน์ boomtar

• Ducati Owner
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:12:27 PM »
เทอมิ มีหลายคันโซนพระราม3ครับ เพื่อนเยอะขี่ทุกวันพฤหัสนะ
ขี่เก่งๆ ชอบยกล้อชื่อเบ๊าท์ครับลองถามหาแกดูในบอร์ดนี้ นัดไปฟังเสียงท่อได้เลย

ออฟไลน์ Nai-Winai

• *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:30:50 AM »
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Aek-rayong

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:22:38 AM »
ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ TOTTOO

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-1
  • ความประมาท เป็นหนทางสู่ความตาย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:44:28 AM »
  ตั้งหน้าตั้งตารออีก 2 เดือน.(เป็นช่วงที่น่าเบื่อที่สุดจะบอกให้)... abc39
  แต่ก็ดีใจด้วยครับ..

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 02:10:10 PM »
ขอบคุณครับ  mon32

ตอนนี้นั่งจ้อง รายการของแต่ง ตาเป็นมันเลย 5555  mon42 mon61 ... ใจนึงก็อยากซื้อมารอเลย.. แต่อีกใจนึงกลัวมันแต่งแล้วไม่เข้ากับรถ -.-

เช่น กระจกมองข้างงี้... ทรงเยอะ เลือกไม่ถูก 555  mon33 ... ไม่รู้ว่าอันไหนติดแล้วจะชอบที่สุด

สอบถามเพิ่มเติมครับ
กระจกมองข้างเดิมๆ.. เวลามุดตามรถติดๆ  มันติดขัดมั้ยครับ?   แล้วกระจกปลายแฮน มันมุดได้ดีกว่าเดิม หรือแย่ลงครับ? mon32

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 02:25:33 PM »
 mon61 ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า ยินดีต้อนรับนะครับ

ดีใจครับ ที่บ้านหลังนี้จะมีน้องมาเป็นสมาชิกอีกคนนึง

จริง ๆ แล้วขี่รุ่นไหน อะไร ขอแค่สองล้อ ไม่ต้องดูคาติ ก็มาเป็นสมาชิก มามิตติ้งกันได้เสมอครับ mon57

พระราม3 วันเสาร์ที่ 22 กันยายน 2555 เราจะจัดมิตติ้งคลับครั้งที่ 4 กันครับ ที่วิลล่า ข้าง ๆ ศูนย์ดูคาติ พระราม3 เลย

ยังไง มาเจอกันให้ได้นะครับ

เรื่องของแต่ง ดู ๆ ไว้ ใจเย็น ๆ ครับ รอรถมาก่อนดีกว่าครับ แล้วค่อยหาสไตลของเรา ที่มันเป็นเราที่สุด

ตอนนี้ เก็บซื้อพวกเครื่องแต่งกาย เพื่อความปลอดภัยก่อนก็ดีนะครับ

อีกเรื่องคือ กระจก  มุดในเมือง ติดขัด ตลอดทางครับ อิอิ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 02:49:34 PM »
mon61 ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า ยินดีต้อนรับนะครับ

ดีใจครับ ที่บ้านหลังนี้จะมีน้องมาเป็นสมาชิกอีกคนนึง

จริง ๆ แล้วขี่รุ่นไหน อะไร ขอแค่สองล้อ ไม่ต้องดูคาติ ก็มาเป็นสมาชิก มามิตติ้งกันได้เสมอครับ mon57

พระราม3 วันเสาร์ที่ 22 กันยายน 2555 เราจะจัดมิตติ้งคลับครั้งที่ 4 กันครับ ที่วิลล่า ข้าง ๆ ศูนย์ดูคาติ พระราม3 เลย

ยังไง มาเจอกันให้ได้นะครับ

เรื่องของแต่ง ดู ๆ ไว้ ใจเย็น ๆ ครับ รอรถมาก่อนดีกว่าครับ แล้วค่อยหาสไตลของเรา ที่มันเป็นเราที่สุด

ตอนนี้ เก็บซื้อพวกเครื่องแต่งกาย เพื่อความปลอดภัยก่อนก็ดีนะครับ

อีกเรื่องคือ กระจก  มุดในเมือง ติดขัด ตลอดทางครับ อิอิ

ขอบคุณครับพี่กอล์ฟฟี่ ^^  mon32 

วันเสาร์ที่ 22 กันยานะครับ ..เดี่ยวผมจะล๊อควันไว้รอเลย อิอิ  mon42  mon61 ..

ออฟไลน์ gugolf

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
  • เหนนิ่งๆ จิงๆกูเมา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:42:39 PM »
ผมเองก็กะลังจะเปนสมาฃิกมอนเตอร์ วันเสาร์นี้รับรถละ ยังไงผมขออนุญาติไปแจมมีตติ้งด้วยได้มั้ยเอ่ย  mon32

ออฟไลน์ เม@DKC

• Ducati Owner
  • จงนำชีวิตไปตามความฝัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:02:58 PM »
ขอเเสดงความยินดีด้วยครับ เเต่ขอเสนอ akrapovic

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:49:51 PM »
ขอเเสดงความยินดีด้วยครับ เเต่ขอเสนอ akrapovic

ท่อ Akra มัน ทุ้มๆ มั้ยครับ ??  mon42 mon42

ออฟไลน์ N@Y

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 12:01:37 AM »
น่าจะได้รถพร้อมๆ กันครับ  mon19 mon19 mon19

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 07:57:27 AM »
น่าจะได้รถพร้อมๆ กันครับ  mon19 mon19 mon19

ไม่ทราบว่าพี่ไปจองมาเมื่อวันไหนครับ ^^ ...น่าจะจองก่อนผมใช่ป่ะครับ?  ถ้ายังงั้น ถ้ารถพี่มาแล้วรบกวนแจ้งผมด้วยนะ  จะได้เตรียมตัววววว mon61 mon42

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:12:04 AM »
ผมเองก็กะลังจะเปนสมาฃิกมอนเตอร์ วันเสาร์นี้รับรถละ ยังไงผมขออนุญาติไปแจมมีตติ้งด้วยได้มั้ยเอ่ย  mon32
ยินดีมากมายครับ mon57
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ patchara

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:34:04 AM »
ยินดีด้วยคับ ขออนุญาติแนะนำท่อ vance&hines เสียงดุราคาไม่แรงมาก
ดุแค่ไหนถามคุณกอลฟฟี่ดูซิครับ abc24
กระจกแนะนำcrgครับ ่มุดคล่องขึ้นเยอะ อย่าลืมชุดsafteyนะครับ ปลอดภัยไว้ก่อยครับ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:47:47 PM »
ยินดีด้วยคับ ขออนุญาติแนะนำท่อ vance&hines เสียงดุราคาไม่แรงมาก
ดุแค่ไหนถามคุณกอลฟฟี่ดูซิครับ abc24
กระจกแนะนำcrgครับ ่มุดคล่องขึ้นเยอะ อย่าลืมชุดsafteyนะครับ ปลอดภัยไว้ก่อยครับ

ขอบคุณครับ ^^ ... ตอนนี้ผมกับแฟนชุดเซฟตี้มีเกือบครบละ อิอิ (ค่อยๆตุนมาตั้งแต่ตอนขี่ Cbr  mon61)  ขาดกางเกงดีๆ สักตัวก็จะครบละครับ ^^  mon48
ส่วนท่อนี่.. ท่อชื่อแปลกๆไม่คุ้นแบบนี้ จะหาได้จากไหนอ่ะครับ? (หรือมีตามร้าน MPK แต่ผมไปเดินแล้วตกหล่นไป 555 mon32)

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:53:02 PM »
ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับ mon48 ฝากเน้น เรื่องอุปกรณ์ความปลอดภัยของคนซ้อนคนที่เรารักด้วยนะครับ  mon57