ผู้เขียน หัวข้อ: 0พัทยาเซอร์วิสดีม้ัยครับ มีพ่ีๆเพ่ือนๆน้องๆคนใหนใช้บริการแล้วเป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 1666 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boss (za)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เห็น0เล็กนิดเดียวเองมีช่างหรืเปล่าก็ไม่รู้ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ออฟไลน์ bboyone(บอส)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
บริการดีครับผม ไปเซอวิตมาแล้วครับ ที่เซอวิตจะอยุ่ด้านหลัง
ศูนย์เล็กแต่ความสามารถไม่เล็ก

• *
ขอบคุณครับคุณภาพคับท่ีค่อยสบายใจครับ แล้วบริการเช็คระยะแพงม้ัยครับ รบกวนช้ีแนะด้วยครับ mon61
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 02:53:02 PM โดย Boss (za) »

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ไปมาแล้วเหมือนกัน ไปถึงเที่ยงแล้วไปดูหนังที่เซ็ลทรัลจบ 1 เรื่องกลับมารถ(จอดรออยู่แล้ว) ถ่ายน้ำมันเครื่องก็ยังไม่มีอะไร เซอร์วิสดี,บริการดี เสียแต่ของแพงกว่าศูนย์ทองหล่อ ส่วนค่าแรงพอๆกัน
เช่น ศูนย์ทองหล่อ กรองน้ำมันเครื่อง 794.4 บาท น้ำมันเครื่อง 327.1 บาท
      ศูนย์พัทยา    กรองน้ำมันเครื่อง 1,010 บาท น้ำมันเครื่อง 350 บาท
ระยอง ฮิ

• *
ขอบคุณครับพ่ีวุฒิ วันไหนได้รถคงได้ข่ีด้วยกันนะครับ เอ่อวันจองรถผมถามชุดท่อTemiท่ี0พัทยา เซลบอก70,000ครับ abc10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 05:15:52 PM โดย Boss (za) »

ออฟไลน์ kaakumijung

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
ผมว่าทีมช่างน่าจะ service ดีนะครับแต่อาจต้องรอนิดนึง เพราะเปน0เปิดใหม่ครับ แต่ด้านบริการดีมากๆครับ ผมอยู่จันทบุรีครับ ที่นี่ใกล้ที่สุดและ ขนาดแค่เข้าไปสอบถามเฉยๆ ยังไม่คิดจะจองรถเลย ทาง0ให้ความร่วมมือดีมากครับ ให้ข้อมูลต่างๆมาเพียบเลย ส่วนตัวผมประทับใจครับ ในบางที่ถ้ารู้ว่าเรายังไม่ซื้อ เค้าก็จะไม่สนใจเรามากเท่าไหร่ แต่ที่นี่ดีครับ ผมไปลองtestdrive มาและ คงได้ฤกษ์จองเร็วนี้แหล่ะครับ จะได้เปนสมาชิกmonsterclubอย่างเต็มตัวซะที mon5 mon5 mon5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 05:42:52 PM โดย kaakumijung »
มีอีสระเหมือนติดปีก เมื่อได้ขี่ducati

ออฟไลน์ Aek-rayong

• *
ขอบคุณครับพ่ีวุฒิ วันไหนได้รถคงได้ข่ีด้วยกันนะครับ เอ่อวันจองรถผมถามชุดท่อTemiท่ี0พัทยา เซลบอก70,000ครับ abc10
ผม ทำเรื่องจองท่อที่0พัทยาชุดเดียวกับที่พี่ถาม อีก10บาท 6หมื่นครับรอนานพอได้ ไม่รู้คิดค่าใส่เพิ่มหรือไม่ตอนนี้นอนรอมองใบจอง 2ใบแล้ว(รถ/ท่อ) mon36

ออฟไลน์ Nai-Winai

• *
ผม ทำเรื่องจองท่อที่0พัทยาชุดเดียวกับที่พี่ถาม อีก10บาท 6หมื่นครับรอนานพอได้ ไม่รู้คิดค่าใส่เพิ่มหรือไม่ตอนนี้นอนรอมองใบจอง 2ใบแล้ว(รถ/ท่อ) mon36

ท่อ 0 พัทยา 59,990 บาทเหรอครับ เป็นท่ออะไร? Termi หรือเปล่า... mon40

คราวก่อนถามราคา Termi 0 ราคา 75,000 บาทแน๊ะ  mon36

• *
อ้าว3คนทำไมไม่เท่ากันเลยครับ ตอนผมถามวันที่จอง 30 ก.คบอกผม70000ผมถามอ้าวเห็นศูนย์ทองหล่อ,พระราม3 ขาย59990เซลบอกอ๋อศูนย์เราขายหมดจองเต็มเลย(นึกว่าจะไล่ไปซ้ือ0อ่ืนซะแล้ว)งงก็เลยไม่ได้พูดอะไร แต่ต้อนรับดีมากๆครับ ไม่ดีตรงราคาท่อหน้ีแหละ

ออฟไลน์ Pichai

• *
ผมเพิ่งซื้อ ไดเวล ได้รถมาวันจันทร์นี่เองครับ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ต้องตามตลอด วันที่มาส่งรถ คู่มือที่ให้มาก็ผิด เป็นของ multistrada
แจ้งไปแล้วยังไม่รูเลยว่าจะได้วันไหน. น่าเบื่อมาก

ออฟไลน์ Nai-Winai

• *
ผมเพิ่งซื้อ ไดเวล ได้รถมาวันจันทร์นี่เองครับ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ต้องตามตลอด วันที่มาส่งรถ คู่มือที่ให้มาก็ผิด เป็นของ multistrada
แจ้งไปแล้วยังไม่รูเลยว่าจะได้วันไหน. น่าเบื่อมาก

แปลกใจจัง แบรนด์ Ducati น่าจะเป็นแบรนด์ Premium ที่มาพร้อมกับราคาและค่าบริการที่สูง
คุณภาพที่ได้รับมาน่าจะต้องสูงตามไปด้วยแต่ทำไมเรื่องง่ายๆ แบบนี้ยังหลุดมาได้???  mon40 mon40

ออฟไลน์ Pichai

• *
น่าจะเป็น bussiness attitude ของคนมากกว่าครับ
เกือบทุกคนที่ซื้อเป็นเพราะอารมณ์ ชอบรถคันนี้
และเกือบทุกคนที่ซื้อรถพวกนี้ได้ มีเหตุผลในวิธีการซื้อเสมอ
แต่คนขายมันไม่เข้าใจ

ออฟไลน์ Bankstory

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
  • Tel.0806261869
59990 ,70000 ,75000 เอ้อะไรกันนี่ abc39