ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้หมวกกันน็อคอะไรกันอยู่ครับ แล้วถ้าจะซื้อในงบ 15000-20000 เอาอะไรดี  (อ่าน 8583 ครั้ง)

ออฟไลน์ kao_magicman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
เพิ่งได้มาใหม่สดๆเลยครับ X Lite 802 replica Jorge Lorenzo วิ่งสนาม Motegi

แต่วิ่งจ่ายตลาดประจำวันใกล้ๆก็ใส่ Real ไม่ก็ Bilmola

ตัวผมเองมีหมวกแค่ 2-3 ใบ

ผต่พ่อผม คลั่งไคล้มาก มีเป็นสิบแล้ว - -" แม่บ่นกระจายเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:50:13 PM โดย kao_magicman »

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Redframe

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-1
ขี่มอนสเตอร์ ยังไง ก็ต้อง หา arai ducati มาครอบครองซักใบละครับ mon55

แต่ตอนนี้ ไม่มีงบอ่ะคับ abc16
แค่รักสองล้อ เบื่ออยู่ห้องแอร์