ผู้เขียน หัวข้อ: Ducati พ่อค้าแม่ค้า ตลาดไทและใกล้เคียง  (อ่าน 1958 ครั้ง)

ออฟไลน์ issey

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Ducati พ่อค้าแม่ค้า ตลาดไทและใกล้เคียง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 09:22:49 AM »
สวัสดีค่ะ อีสซี่เองนะคะ ที่มาตั้งกระทู้วันนี้เพราะอยากมาซาวน์เสียงกลุ่มพ่อค้าแม่ค้าในตลาดไทค่ะ ส่วนใหญ่ไม่มีเวลาขี่ออกทริปเพราะต้องเปิดร้านขายของ ที่เห็นคร่าวๆมีกันหลายคันเลย โซนตลาดผัก ลานเผือกมัน หมู่บ้านพระปิ่น 7 ตลาดสด หมู่บ้านเหรียญ โซนคลองหลวงเมืองใหม่ โซนอาคารพาณิชย์ทั้ง 4 ฝั่ง เวลาเพื่อนๆไปออกทริปที ได้แต่กดไลค์อยู่หน้าจอ ได้จับรถแต่ละทีคือขี่ไปธนาคาร กับขี่ไปจอดที่ร้าน-เย็นขี่กลับ แบบเรื่องยังไม่ทันร้อนเลย 555+ อีกฟากนึงคือจอดเป็นความภูมิใจอยู่ในบ้าน มารวมตัวกันไว้เผื่อฤกษ์งามยามดี ได้มาขี่ด้วยกันค่ะ  mon42 mon61

Ducati Bikers Thailand

Ducati พ่อค้าแม่ค้า ตลาดไทและใกล้เคียง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 09:22:49 AM »
//

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
Re: Ducati พ่อค้าแม่ค้า ตลาดไทและใกล้เคียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 11:57:20 AM »
สวัสดีค่ะ อีสซี่เองนะคะ ที่มาตั้งกระทู้วันนี้เพราะอยากมาซาวน์เสียงกลุ่มพ่อค้าแม่ค้าในตลาดไทค่ะ ส่วนใหญ่ไม่มีเวลาขี่ออกทริปเพราะต้องเปิดร้านขายของ ที่เห็นคร่าวๆมีกันหลายคันเลย โซนตลาดผัก ลานเผือกมัน หมู่บ้านพระปิ่น 7 ตลาดสด หมู่บ้านเหรียญ โซนคลองหลวงเมืองใหม่ โซนอาคารพาณิชย์ทั้ง 4 ฝั่ง เวลาเพื่อนๆไปออกทริปที ได้แต่กดไลค์อยู่หน้าจอ ได้จับรถแต่ละทีคือขี่ไปธนาคาร กับขี่ไปจอดที่ร้าน-เย็นขี่กลับ แบบเรื่องยังไม่ทันร้อนเลย 555+ อีกฟากนึงคือจอดเป็นความภูมิใจอยู่ในบ้าน มารวมตัวกันไว้เผื่อฤกษ์งามยามดี ได้มาขี่ด้วยกันค่ะ  mon42 mon61

ผมก็ไปตลาดไทบ่อยครับ ไปซื้อผลไม้แห้ง 555 อีสซี่ อยู่แถวนั้นหรือ ไม่เคยรู้เลยครับ mon43  ไว้เจอจะกระโดดขวางรถนะค้าบ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ Hewmirad

• Hewmirad
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: Ducati พ่อค้าแม่ค้า ตลาดไทและใกล้เคียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2020, 04:42:02 PM »
ช่วงนี้น้ำถูก น่าออกไปแว้นนะครับ