ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยบชุดเกียร์โยง ใช้ยี่ห้อไรดีครับ แชร์ความคิดเห็นหน่อยฮะ ขับ M696อยู่คับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamzxaed

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-1
  • By THE WAY
mon10อยากเปลี่ยบชุดเกียร์โยง ใช้ยี่ห้อไรดีครับ แชร์ความคิดเห็นหน่อยฮะ ขับ M696 อยู่ mon32

ออฟไลน์ tamzxaed

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-1
  • By THE WAY
ถ้ามี ภาพโบสโชร์ด้วยจะแจ่มมากค้าบบ ฮ่าๆๆ mon57

ออฟไลน์ sirapong (อัน)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
ของเดิมดีที่สุดครับ มุมขับขี่สบายสุดล่ะ แต่ก็ขึ้นกับรูปร่างแต่ล่ะคนนะครับ