ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไปซื้อของร้านนี้ที่ singapore บ้างครับ  (อ่าน 1487 ครั้ง)

ออฟไลน์ Capriccio

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-0
http://www.motovation-accessory.com.sg  ราคาเทียบกับที่เมกาเป็นยังงัยบ้างครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ adenalyne

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +5/-0
Re: มีใครเคยไปซื้อของร้านนี้ที่ singapore บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 04:53:33 PM »
ไม่ทราบเหมือนกันครับ ผมว่าส่วนใหญ่ที่สิงคโปร์ราคาก็ใกล้เคียงหรืออาจจะสูงกว่าบ้านเราด้วย

ผมเคยเดินไปหาซื้อกล้องดิจิตอลจนขาลาก กะว่าจะถูกกว่าเมืองไทย แต่ก็หาไม่ได้

แต่มีอยู่อย่างนึงที่ผมชอบ ก็คือถั่วสารพัดชนิด ถูกดี เป็นของฝากได้กินกันถ้วนหน้า อิอิ

ออฟไลน์ kawin

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
Re: มีใครเคยไปซื้อของร้านนี้ที่ singapore บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 12:58:52 AM »
นอกจากร้านนี้แล้ว ใน singapore มีร้านไหนอีกมั่งหรือเปล่าครับ??

ออฟไลน์ Capriccio

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 01:19:58 AM »
 ลอง check ราคาดูก็ไม่แย่นะครับ puig winscreen = SG$210 ทีเมกา US$153+shipping พอๆกัน