ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆท่านใดอยู่แถวสุวรรณภูมิหรือสุขาภิบาล3บ้างครับ  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bus Driver

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีขี่คนเดียวแล้วเหงาครับ เลยอยากหาเพื่อนมาขี่ด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ PokDiavel(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
พอดีขี่คนเดียวแล้วเหงาครับ เลยอยากหาเพื่อนมาขี่ด้วยกันนะครับ
ผมอยู่แถวสุวรรณภูมิครับ
ป๊อก

ออฟไลน์ kawin

อยู่แถวสุวรรณภูมิครับ ทำงานที่สุวรรณภูมิด้วย  abc 52

2009 monster 1100

ออฟไลน์ Bus Driver

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ไว้นัดเจอกันดีไหมครับจะได้มีเพื่อนขี่ ผมหนึ่งครับ

ออฟไลน์ goodnew

• *
ผมบอย อยู่สุขา3 ครับ ไว้นัดกันครับ   เวลาขี่เล่นกลางคืนแล้วกลัวครับ (กลัวคนปล้นรถ555)

ออฟไลน์ kawin

กลางคืนผมก็ขี่เล่นอยู่แถวเสรีไทย/สุขาภิบาล 3 บ่อยครับ ถ้าฝนไม่ตก

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
ผมอยู่แถว การไฟฟ้า มีคับ เพิ่งได้รถมาเมื่อวันเสาร์ ไม่อยากขี่กลางคืน กลัวโดนจับ ยังไม่ได้ป้าย
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"