ผู้เขียน หัวข้อ: เหงา รอคอย Diavel เลยหาข้อมูลมาแชร์ครับ  (อ่าน 5132 ครั้ง)

ออฟไลน์ PokDiavel(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
Re: เหงา รอคอย Diavel เลยหาข้อมูลมาแชร์ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 05:02:29 PM »
ผมรับรถประมาณ กลางเดือนนี้ ครับ คาร์บอนเรด ตอนนี้ กำลังหาท่ออยู่ ครับ โดยส่วนตัว ไม่ชอบท่อสั้น อิอิ อยากได้แบบอะครา อะครับ น่าสนใจมั้ย ครับ
ดีใจด้วยครับ อีกไม่กี่วันเองครับ ไม่ชอบท่อสั้นเหมือนกันครับ ครบพันโลกะจะหาท่อเปลี่ยนเหมือนกัน
ป๊อก

Ducati Bikers Thailand

Re: เหงา รอคอย Diavel เลยหาข้อมูลมาแชร์ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 05:02:29 PM »
//