ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาก้านคันเกียร์เดิม 795 ได้ที่ไหนมั่งครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ frame_kk

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีไปผมมา ก้านคันเกียร์มันคิดแล้วตรงที่งัดเกียร์มันหัก เลยอยากจะเปลี่ยนแค่เฉพาะก้านมัน ไปดูราคาเกียร์โยงก็แพงเกินไป เลยอยากทราบว่าผมจะหาเฉพาะเจ้าก้านคันเกียร์นี่ได้ที่ไหนครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ memosz

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: จะหาก้านคันเกียร์เดิม 795 ได้ที่ไหนมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 02:29:53 PM »
พอดีไปผมมา ก้านคันเกียร์มันคิดแล้วตรงที่งัดเกียร์มันหัก เลยอยากจะเปลี่ยนแค่เฉพาะก้านมัน ไปดูราคาเกียร์โยงก็แพงเกินไป เลยอยากทราบว่าผมจะหาเฉพาะเจ้าก้านคันเกียร์นี่ได้ที่ไหนครับ

เปลี่ยนของแต่ จะถูกหน่อยนา

ว่าแต่ ราคา 0 เท่าไรง่าอยากทราบจัง

ออฟไลน์ เกาแต๊ส

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-1
Re: จะหาก้านคันเกียร์เดิม 795 ได้ที่ไหนมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 09:36:07 PM »
อันละ 500 ครับ เคยเห็นในเพจ facebook  Ducati world accessories
เค้ามีที่พักเท้าเดิมขายด้วยครับ แบ่งทุกชิ้น