ผู้เขียน หัวข้อ: เตื่อนภัย ด่านที่สาธรเหนือก่อนถึงแยกพระราม 4  (อ่าน 1167 ครั้ง)

ออฟไลน์ alovela501(เด็กวินจ้า)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +2/-0
ใครที่คิดจะเข้าทางนี้ ช่วงหลัง 9 โมง หลังจากเลยแยก นราธิวาส กำลังจะเข้าแยกพระราม 4 ให้ซ้ายใว้นะครับ มีเทคนิคอยู่อย่าง พยายามอย่าอยู่หน้า อยู่หลัง ในกลุ่มรถมอไซใว้ มันจะมองไม่เห็น โดยเฉพาะ รถที่ยังไม่ได้ ทะเบียน ด่านนี้เล่นมอไซโดย เฉพาะ รู้สึกว่าจะตั้ง เกือบทุกวันด้วย ระวังกันด้วยนะครับ ถ้าดูท่าไม่ดีไห้ฉีกขวา หนีออกมาเลย ตอนนั้นไม่รู้ว่ามีด่าน วิ่งขวามาแต่เลยดีนะรถเยอะมาก ตำรวจมองกันเป็นแถว แต่ก็บาย บาย 555+ หลังจากนั้น ซ้ายตลอด พยายามจะไม่อยู่หน้า อยู่หลัง ๆ ใว้
ตี๋คับ(เรียก ตี๋น้อยก็ได้)
นามปากกา alovela501
alovela501@hotmail.com
คติพจตัวเอง วันนี้เราเจ็บและได้ประสบการณ์ วันหน้าเราสุขและได้รับการชื่นชม

Ducati Bikers Thailand