ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากยื่นเอกสารประกอบการเช่าซื้อรถไปแล้ว ประมาณกี่วันไฟแนนซ์จะติดต่อกลับมาครับ  (อ่าน 5618 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack66

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-2
ผมไปจอง+ยื่นเอกสารเมื่อ2/6/55 ที่ศูนย์พระราม3
ยื่นหลักฐาน สเตสเมนต์ย้อนหลัง6เดือน เงินเข้ารวม1,600,000 เงินออกรวม1,300,000 เเละเอกสารทะเบียนการค้าที่เป็นเจ้าของ เเล้วก็สำเนาทะเบียนบ้านสำเนาบัตรประชาชน ราคารถ4เเสน ดาวน์30%120000 ผ่อนเดือนละ14000 มีหนี้บัตรเครดิตเเละผ่อนรถยนต์อยู่ จะผ่านไม๊ครับ รอมาจะครบอาทิตย์เเล้วลุ้นมากๆ
ผมว่าลุ้นให้เข้าพิจารณาพี่ก่อนเถอะครับ นานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไฟแนนช์ไม่รู้เค้าทำงานกันอยู่รึป่าว ทางศูนย์มีรถจอดเต็มเลย
ของผมโทรไปเหวี่ยงมา เค้าถึงพิจารณาให้ ตอนนี้รอว่าผ่านหรือไม่ผ่านครับ

ออฟไลน์ jjinzane

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ผมไปจอง+ยื่นเอกสารเมื่อ2/6/55 ที่ศูนย์พระราม3
ยื่นหลักฐาน สเตสเมนต์ย้อนหลัง6เดือน เงินเข้ารวม1,600,000 เงินออกรวม1,300,000 เเละเอกสารทะเบียนการค้าที่เป็นเจ้าของ เเล้วก็สำเนาทะเบียนบ้านสำเนาบัตรประชาชน ราคารถ4เเสน ดาวน์30%120000 ผ่อนเดือนละ14000 มีหนี้บัตรเครดิตเเละผ่อนรถยนต์อยู่ จะผ่านไม๊ครับ รอมาจะครบอาทิตย์เเล้วลุ้นมากๆ
ผมว่าลุ้นให้เข้าพิจารณาพี่ก่อนเถอะครับ นานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไฟแนนช์ไม่รู้เค้าทำงานกันอยู่รึป่าว ทางศูนย์มีรถจอดเต็มเลย
ของผมโทรไปเหวี่ยงมา เค้าถึงพิจารณาให้ ตอนนี้รอว่าผ่านหรือไม่ผ่านครับ
พรุ่งนี้ผมจะโทรไปบริษัทไฟเเนนซ์ครับ

ออฟไลน์ ไอ้มดเอ็กซ์(DNT)

• Facebook
ถามๆ ทุกท่านที่รอไฟแนนซ์อยู่เหมือนกันเลยนะครับ
พวกเราทุกคนนี่ไฟแนนซ์เจ้าเดียวกันถูกไหมครับ ผมสงสัยอะครับ
เพราะว่าเซลผมก็บอกว่ารถผมอ่ะมาแล้วครับ แต่ต้องรอไฟแนนซ์เนี่ยแหละครับ  mon36
"อัลเบิร์ตคนนี้ไม่ใช่คนโง่ ด้วยความพยายามของคุณแล้ว คุณสามารถทำสิ่งต่างๆได้"

• Facebook
ของผมโทรมาสอบถามแล้วครับ คงเร็วๆนี้จะได้รู้ผลกันสักที ลุ้นๆ  abc52
"อัลเบิร์ตคนนี้ไม่ใช่คนโง่ ด้วยความพยายามของคุณแล้ว คุณสามารถทำสิ่งต่างๆได้"

ออฟไลน์ jack66

• Moto GP point: +4/-2
ส่งเอกสารให้เชลล์วันที่14/5 โทรเหวี่ยงศูนย์วันที่6/6 ไฟแนนช์โทรมาสอบถามและขอเอกสารเช่าซื้อ เช้าวันที่7/6 อนุมัติบ่ายวันที่11/6 ครับ ติดเสาร์อาทิตย์สองวัน ไฟแนนช์ใช้เวลาพิจารณาสุทธิ2วันครึ่งครับ
สรุปแล้วที่รอนานคือรอคิวไฟแนนช์พิจารณาครับ จะบ้าตาย

• Facebook
ของผมส่งเอกสาร 06/06/2012 พี่ๆไฟแนนซ์และพี่เซลผมโทรมาแจ้งผลวันที่ 12/06/2012 ผ่านฉลุยรับรถได้เลยวันศุกร์ที่ 15/06/2012 เลยคร้าบบบ  abc6