ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับ m796 หาแก๊งหาเพื่อนแถว สะพานใหม่ บางเขนคับ  (อ่าน 2080 ครั้ง)

ออฟไลน์ zarapao7

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีคับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ กลุ่มดูคาติและบิ๊กไบค์ทุกๆคน
ผมชื่อเปาคับ อายุ31คับ อยากหาแก๊งกลุ่มคับแบบขี่รถเล่น พูดคุย มีสติ่ง เทียวออกทริป
อยู่แถว สะพานใหม่ บางเขนคับ มีกลุ่มไหนแนะนำมาใด้เลยนะครับ

ออฟไลน์ creativezon

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขับ M796 เหมือนกันครับ อยู่แถว เลียบด่วนรามอินทรา แอตไลน์คุยกันครับ ID.creativezon

ออฟไลน์ zarapao7

• *
 mon10 ok คับเดียวผมจะแอดไปนะครับผม ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ottodesigner

• We'll go with it everywhere.
  • *
  • We'll go with it everywhere.
Re: สวัสดีคับ m796 หาแก๊งหาเพื่อนแถว สะพานใหม่ บางเขนคับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 05:07:58 PM »
สวัสดีครับผม ท่านมาฝั่งแถวรังสิต-ลำลูกกา-ดอนเมือง team Ducati rangsit : DRS  ไหมครับ
สนใจแอดมาได้น่ะครับ ID line : ottodesigner   tel:0843554766 ผมชื่อโต้น่ะครับ

abc52 abc52 abc52 abc52