ผู้เขียน หัวข้อ: เซลโทรเรียก เอกสารไวกว่าทีคิด รับรถ ปลาย กรกฏา  (อ่าน 1363 ครั้ง)

ออฟไลน์ alovela501(เด็กวินจ้า)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +2/-0
ไวเกินคาด ไม่แน่ใจว่า ทำไมไวเกินอะครับ ยังไม่ได้ถามเซลถึงเหตุผลที่เลื่อนใวกว่าเดิม แต่ถ้าคิดว่าจะเลื่อนรับรถออกไป จะทำได้ไหมเนี่ย มานั่งคิดดูอาจจะยังไม่พร้อม หรือเอาเลยดีไหม mon17
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2012, 02:56:49 PM โดย alovela501(เด็กวินจ้า) »
ตี๋คับ(เรียก ตี๋น้อยก็ได้)
นามปากกา alovela501
alovela501@hotmail.com
คติพจตัวเอง วันนี้เราเจ็บและได้ประสบการณ์ วันหน้าเราสุขและได้รับการชื่นชม

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
Re: เซลโทรเรียก เอกสารไวกว่าทีคิด รับรถ ปลาย กรกฏา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 09:32:34 AM »
 mon48 เอาเลยคับ 555+ abc6
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ alovela501(เด็กวินจ้า)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +2/-0
Re: เซลโทรเรียก เอกสารไวกว่าทีคิด รับรถ ปลาย กรกฏา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 10:54:40 AM »
mon48 เอาเลยคับ 555+ abc6

อ่า่น่า พี่กอล์ฟ จัดไปครับผม  mon16 นั่งคิดตั้งแต่เืมื่อคืนและ และได้ข้อสรุปว่าเอาเลยดีกว่า แถมเมื่อเช้า ขับรถเจอ พ่อกำลังจอดรถ พอดีเอารถไปซ่อมเจอแกพอดี แกถามว่าเอารถคันที่ผมขับไปทำงานไปทำอะไรมา ผมเลยบอกว่า ครัชหลังหมด เฟืองท้ายมันหอน เลยไปซ่อมมา พ่อเลยแซวว่า ไม่เอาใหม่อีกคันไปเลยละ เอาคันใหญ่ ๆ นะ น่านเข้าประเด็นนี้อีกและ ผมก็เลยหัวเราะแล้วยิ้มไป แกก็พูดต่อว่าไม่ต้องขำหรอก ไอ้นี่ แล้วผมก็มาทำงานครับ(แกพูดเหมือนประชดนะ เพราะตอนนั้นเคยบอกว่าจะออกรถอีกคันเป็น bigbike  โดนว่ายับเลย ทั้งพ่อทั้งแม่ ทั้งเมีย  mon19  หลัง ๆ แกก็รู้ว่าจะเอาแต่ไม่พูดอะไร เพราะยังไงก็ห้ามไม่ได้ mon16)
ตี๋คับ(เรียก ตี๋น้อยก็ได้)
นามปากกา alovela501
alovela501@hotmail.com
คติพจตัวเอง วันนี้เราเจ็บและได้ประสบการณ์ วันหน้าเราสุขและได้รับการชื่นชม

ออฟไลน์ adenalyne

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 10:59:37 AM »
ตอบยากครับ ความจำเป็นของแต่ละคนไม่เท่ากัน

ตัวเราตอบโจทย์ได้ดีที่สุด