ผู้เขียน หัวข้อ: เคหะบางพลี ผมเห็นขี่กันหลายคันแล้วนะครับ ยังไงรายงานตัวด้วยนะครับผม  (อ่าน 1501 ครั้ง)

ออฟไลน์ natttao

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
เคหะบางพลี ผมเห็นขี่กันหลายคันแล้วนะครับ ยังไงรายงานตัวด้วยครับผม
ช่วงหลังๆ เห็น Monster หลายคันแล้ว ทั้งวิ่งผ่าน ทั้งแว๊ะมากินข้าวที่ร้าน สามอนงค์ อยู่หน้าหมู่บ้านผม (Business Town)  พอดีผมทำธุระเสร็จอยู่เลยไม่ได้แวะหา   แต่พอเสร็จธุระ กะจะแว๊นออกไป แต่ฝนดันตก เลยไม่ได้เจอกันเลย
          เลยอยากทราบว่า มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดบ้าง อยู่แถวนี้ รายงานตัวหน่อยครับ  อิอิ
ส่วนผมเอง ชื่อเต๋าครับขับ M796 "ไปทุกที่ ที่มีทาง"