ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นโชว์ไฟแอนจิ้น 0001 SW แล้วเครื่องดับเกิดจากอะไรครับ  (อ่าน 1936 ครั้ง)

ออฟไลน์ NATTAKAN

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
รบกวนพี่ๆหน่อยครับรถผม M795 ปี2012 ขับๆมาอยู่เครื่องมีอาการจะดับ หลังจากนั้น ไฟแอนจิ้นโชว์ แล้วไฟหน้าปัดเรือนไมล์ก็ดับเครื่องยนต์รถก็ดับหลังจากนั้นหน้าปัดโชว์ขึ้นเป็นรหัส 0001 SW แล้วซักพักหน้าจอก็กลับมาเป็นปกติสามารถสตาร์ทติดแล้วขับต่อได้แต่ซักพักก็เป็นเหมือนเดิมครับ เกิดจากอะไรพี่ๆพอมีคำแนะนำบ้างไหมครับ mon32
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2015, 07:44:31 AM โดย NATTAKAN »

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
 mon5 mon5 mon5 รบกวนหน่อยนะครับพี่ๆ

ออฟไลน์ kakahulk

• Ducati Owner
  • see the world through the lens ^^
    • KaKabPiX
แบตหมดค้าบ  mon43

• *
ขอบคุณมากครับเจอสาเหตุแล้วขั้วแบตผมมันหลวมนะครับ จัดการรื้อซ่อมเรียบร้อยตามครู You tube ครับ mon16