ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่10นี้เชิญชวนเพื่อนดูฟรีคอนเสริตที่อุดรคร๊าบบบบบ  (อ่าน 1512 ครั้ง)

ออฟไลน์ MomoArshi(Art)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +6/-0
ขออนุญาติเชิญชวนเพื่อนๆนะครับใครที่สนใจดูฟรีคอนเสริต์ที่หน้า Central Plaza Udonthani ครับ mon43
พอดีมาจัดงานให้นกแอร์ที่อุดรนี่ครับ ที่มาก็มี
 pp project,lipta,joe-kong,slot machine, Bhudda Bless and DJ Oak OKB
ลานหน้าเซ็นทรัลเรยครับ วันที่10 พ.ค. นี้ครับตั้งแต่ทุ่มนึงเป็นต้นไปครับ..
ถ้าว่างมาสนุกกันได้ได้นะครับ... mon16

ออฟไลน์ newhan23[NEW]-DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
  • ปีศาจ ใน คาบ นักบุญ เทพบุตรคราบซาตาล

ออฟไลน์ Jame_Natthakan DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
ขออนุญาติเชิญชวนเพื่อนๆนะครับใครที่สนใจดูฟรีคอนเสริต์ที่หน้า Central Plaza Udonthani ครับ mon43
พอดีมาจัดงานให้นกแอร์ที่อุดรนี่ครับ ที่มาก็มี
 pp project,lipta,joe-kong,slot machine, Bhudda Bless and DJ Oak OKB
ลานหน้าเซ็นทรัลเรยครับ วันที่10 พ.ค. นี้ครับตั้งแต่ทุ่มนึงเป็นต้นไปครับ..
ถ้าว่างมาสนุกกันได้ได้นะครับ... mon16
ผ่านไปแต่ไม่ได้เข้าไปดู mon8 mon8

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
ฝากโยกเพลง bhudda bless ค่า  abc23 abc23 abc35 abc36

ออฟไลน์ MomoArshi(Art)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +6/-0
เส็ดละกะปอย...เซ่!!! mon61