ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดค่าบำรุงรักษาเจ้า795ครับ  (อ่าน 1211 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninenyna

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผู้รู้บอกหน่อยครับ
แล้วนอกเหนือจากศูนย์ มีอู่นอกที่ไว้ใจได้ทั้งราคาและฝีมือ หรือป่าวครับ
 (พอดีใช้ในการตัดสินใจซื้อรุ่นนี้ครับ) ขอบคุณครับ ???

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +14/-1
Re: อยากทราบรายละเอียดค่าบำรุงรักษาเจ้า795ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 10:34:06 AM »
อู่นอกมีหลายร้านนะครับ ลองดูที่ web Ducati thailand ก็ได้ครับ

ส่วนตัวผมว่าซื้อรถศูนย์ควรเข้าศูนย์ตามระยะนะครับ เพราะมีผลกับการรับประกันนะ ลองศึกษาดูก่อนครับ

ผมก็รู้มาคร่าวๆ  :))  :))  :))

ออฟไลน์ puy888

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +3/-1
Re: อยากทราบรายละเอียดค่าบำรุงรักษาเจ้า795ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 10:38:00 AM »
 ;)มีประกันอยู่ยังไงเข้าศูนย์ดีกว่าอยู่แล้วครับ...