ผู้เขียน หัวข้อ: รถสองล้อ ตอนนี้ ขึ้นคู่ขนาดลอยฟ้า บรมราชชนนี ได้ไหมครับ  (อ่าน 1849 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
ด้านล่างก็น้ำท่วมหมด  กลัวขึ้นไป จะโดนด่า โดนจับ  แต่ถ้าไม่ขึ้น.. ก็ไม่ได้อ่ะครับ มีความจำเป็นต้องไปทางนั้น :blank: ใครพอมีข้อมูลบ้างครับ
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ nueng974

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไม่รู้จะแนะนำยังไงนะครับ
แต่ถ้าเป็นผม แล้วจำเป็นจริงๆ ผมยอมขึ้น แล้วไปวัดดวงเอาข้างหน้าครับ  :angle:

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
ถ้าบอกพี่หนวด ว่าจำเป็นจริงๆ จะเข้าใจเราไหมนะ เฮ้อออ :angle:
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ benzin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
เมื่อวาน โทเวย์ ดอนเมือง เห็นมอไซ ขึ้นไปวิ่ง นะครับ 2 3 คัน

ออฟไลน์ zaravak

• *
แต่ถ้าขึ้นแล้ว จะไปลงไหนอ่าครับ น้ำท่วมไปยันพุทธมณฑล
หน้าบุญถาวรสุดเส้นคู่ขนานน้ำเท่าเอว :-[ :-[

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
เมื่อวาน โทเวย์ ดอนเมือง เห็นมอไซ ขึ้นไปวิ่ง นะครับ 2 3 คัน

ก่อนหน้านี้ผมก็โดน BMW RT1200 วิ่งขวา ตบไฟไล่ผมด้วย...บนทางด่วนทับช้างมุ่งหน้าสุวรรณภูมิ...(ไม่ใช่ตำรวจ)...ไม่สำนึกกันเลย..