ผู้เขียน หัวข้อ: Diavel Carbon Red เคลือบแก้วหรือ ติดฟิล์มดีกว่ากันหรอครับ  (อ่าน 2455 ครั้ง)

ออฟไลน์ mtnmaro

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากสอบถามว่าพี่ๆดูแลรถของตัวเองกันยังไงบ้างครับพอดีรถผมเป็นDiavel Carbon Red เคลือบแก้วหรือ ติดฟิล์มดีกว่ากันหรอครับ. ใจอยากจะให้เป็นสีด้านเหมือนเดิมอะครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Ununkung

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
รถผมคาบอนเรด เคลือบแก้วครับ ส่วนของสีด้านก้อคงด้านเหมือนเดิมครับ แต่เคลือบแก้วแล้ว ก้อยังมีรอยขนแมวนะครับ แต่ก้อเปนรอยที่แก้วที่เคลือบไว้
ไปขัดออกครับ