ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขับ DUCATI Monster แนะนำทีครับ  (อ่าน 3695 ครั้ง)

ออฟไลน์ sklanthip

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากขับ DUCATI Monster แนะนำทีครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 10:29:38 PM »
ผมตั้งใจจะซื้อดูคาติมอนสเตอร์ปีหน้า แต่ระหว่างนี้ผมอยากได้ลองขับก่อนซักวันนึง พอจะมีร้านไหน หรือที่ไหนแนะนำผมได้บ้างมั้ยครับ
หรือว่า หากพี่ๆคนไหนอยู่ไม่ไกลจากเซนทรัลรามอินทรา ผมอยู่ลุมพินีลาดปลาเค้าครับ ถ้าจะแบ่งปันให้ผมเช่าได้ซักวันนึงจะเป็นพระคุณมากเลย
ผมมีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง เป็นเจ้าบ้านครับ หรือไลน์มาหาผมก็ได้ครับ ID 246b1

Ducati Bikers Thailand

อยากขับ DUCATI Monster แนะนำทีครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 10:29:38 PM »
//

ออฟไลน์ ModelClub

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-1
Re: อยากขับ DUCATI Monster แนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:54:16 AM »
ไปขอลองขี่ที่ศูนย์วิภาวดีใกล้เซ็นจอนตึกการบินไทยได้น่ะคับ ถ้าเช่านี่ต้องไปเชียงใหม่หรือภูเก็ตมีรถให้เช่าขี่ครับ
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
Re: อยากขับ DUCATI Monster แนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 04:28:31 PM »
จริงๆ มีให้เช่าขี่ หลายเจ้านะครับ  จำได้ว่า 6000 ต่อวัน มังครับ   ที่เชียงใหม่ก็มีให้เช่าครับ  ขี่เข้าในเขา ลุยให้มันส์เลยครับ

แต่ถ้า อยากง่ายๆ แนะนำเหมือนท่านบนครับ  ไปขี่ที่ศูนย์วิภาก็ได้ครับ ถ้าอยากลองฟิลลิ่ง   
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 03:15:46 PM »
ลองที่ 0 ก็พอครับ ให้รู้ฟิวมันครับ

ออฟไลน์ siamvip

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
    • สร้างเว็บไซต์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 11:18:00 PM »
เก็บข้อมูลครัช

ผมตั้งใจจะซื้อดูคาติมอนสเตอร์ปีหน้า แต่ระหว่างนี้ผมอยากได้ลองขับก่อนซักวันนึง พอจะมีร้านไหน หรือที่ไหนแนะนำผมได้บ้างมั้ยครับ
หรือว่า หากพี่ๆคนไหนอยู่ไม่ไกลจากเซนทรัลรามอินทรา ผมอยู่ลุมพินีลาดปลาเค้าครับ ถ้าจะแบ่แฟรนไชส์ เว็บสำเร็จรูป ร้านค้าออนไลน์ รับทำเว็บไซต์เว็บขยายสายงานเว็บโรงเรียนงปันให้ผมเช่าได้ซักวันนึงจะเป็นพระคุณมากเลย
ผมมีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง เป็นเจ้าบ้านครับ หรือไลน์มาหาผมก็ได้ครับ ID 246b1

ออฟไลน์ Restore(ยุทธ์DCG!!)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +12/-0
  • DUCAGREAN
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 11:48:30 PM »
เดวนี้ศูนย์ดูคาติมีหลายที่ครับ ไปลองซัก3-4ที่ ก็ครบวันพอดี 55 ลองวิภาวดี เสร็จละไปทองหล่อ ไปต่อพระราม3 จบ พระราม5 เหมือนกับเช่าวันนึงพอดีครับ