ผู้เขียน หัวข้อ: ถามการติดกันขโมย ให้ monster  (อ่าน 1262 ครั้ง)

ออฟไลน์ alovela501(เด็กวินจ้า)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +2/-0
ถามการติดกันขโมย ให้ monster
« เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 06:53:17 PM »
ถามหน่อยครับ ถ้าจะติด ติดได้ไหม แนะนำของอะไรได้บ้าง หรือใช้ของที่ติดกับมอไซทั่วไปได้ และ การต่อระบบไฟยุ่งยากเหมือนมอไซทั่วไปไหม หรือต้องใช้ของ bigbike โดยเฉพาะครับ เืรื่องกินไฟผมไม่ค่อยห่วง กินไฟนี่ยังพอชาติแบตได้อยู่ ห่วงรถหายมากกว่าครับ แต่คิดใว้นะครับ ว่าจะติด ร่วมกับ กุญแจกันขโมยโดยจะเอาซ่อนใว้ลึก ในจุดที่โจรไม่รู้ อิอิ  mon2
ตี๋คับ(เรียก ตี๋น้อยก็ได้)
นามปากกา alovela501
alovela501@hotmail.com
คติพจตัวเอง วันนี้เราเจ็บและได้ประสบการณ์ วันหน้าเราสุขและได้รับการชื่นชม

Ducati Bikers Thailand

ถามการติดกันขโมย ให้ monster
« เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 06:53:17 PM »
//