ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ากี่อาทิตย์กว่าsalesจะติดต่อกลับมาหลังจองครับ  (อ่าน 1715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aof Alejandro

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
อยากทราบว่ากี่อาทิตย์กว่าsalesจะติดต่อกลับมาหลังจองครับ mon40เพื่อดำเนินเรื่องเอกสารยื่นไฟแนทซ์ mon33อะครับ หรือเราต้องติดต่อไปเองพอดีพึ่งจองไปมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมาจะรับรถเดือน7อะครับ ท่านผู้ประสบการณ์ช่วยตอบผมที มันโดดเดียวเกิ๊น  abc39

ออฟไลน์ ESAN Monster

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
อยากทราบว่ากี่อาทิตย์กว่าsalesจะติดต่อกลับมาหลังจองครับ mon40เพื่อดำเนินเรื่องเอกสารยื่นไฟแนทซ์ mon33อะครับ หรือเราต้องติดต่อไปเองพอดีพึ่งจองไปมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมาจะรับรถเดือน7อะครับ ท่านผู้ประสบการณ์ช่วยตอบผมที มันโดดเดียวเกิ๊น  abc39
3เดือนครับ (ยังไม่โทร.มานะ ผมโทร.ไปเอง mon40)
[[  ร้อนไม่กลัว  กลัวไม่หล่อ  O_o  ]]

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
โอ้วแม่เจ้า!! mon8

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก(กิ๊กส์)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-2
 abc23  Ducati มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะครับ ต้อง.....มีเวลาด้วย (รอน๊านนนน)
Dream Ranger

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ปกติพอถึงใกล้ๆเดือนที่จะรับรถล่ะครับ กว่าจะติดต่อกันอีกที mon6

ไม่ต้องโดดเดี่ยวไปครับ ไม่มีรถก็มามิตติ้งมาออกทริปกันก่อนได้นะครับ mon42
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ book461

• Ducati Owner
ไม่รู้ว่าแต่ล่ะที่จะเหมือนกันไหม ถ้ารอเซลล์ติดต่อกลับมาจะต้องรอจนรถใกล้จะมาถึงจะดำเนินเอกสารได้ เหมือนของผม วันที่ไปจองเดือนมกราคม เอกสารในการขอไฟแนนส์ของผมไม่ครบ ขาดบุ๊กแบงค์ เพราะผมเองทำงานไม่เคยอัพบุ๊กแบงค์และไม่เคยเก็บตังค์ไว้ จนต้องไปเปิดบัญชีใหม่ แล้วรออัพสมุดให้ครบ3เดือน พอครบ3เดือนผมก็โทรถามว่าเมื่อไหร่ไฟแนนส์จะติดต่อ เซลล์ก็บอกว่า เอกสารพี่ไม่ครบ จะส่งไปยังไงล่ะ ผมเลยจัดแจงส่งเอกสารให้เซลล์จัดการให้เสร็จ พอเอกสารเสร็จทุกอย่าง หลังจากนั้นประมาณ2อาทิตย์ ไฟแนนส์จะติดต่อมาทางเราเองครับ ถ้าเรามีหลักฐานพร้อมการเงินพร้อม รออีก2วัน ทางศูนย์จะโทรมาเอง ส่วนของผมดีอย่าง น้องที่เป็นเซลล์รู้จักกัน แค่วันเ้ดียวที่เอกสารทางไฟแนนส์ผ่าน ผมก็รู้จากน้องที่เป็นเซลล์เลยว่าเอกสารผ่านแล้ว ตอนนี้รอแค่เวลารับรถอย่างเดียวครับ ตอนนี้เข้าสู่ช่วงใกล้ลงแดงแล้ว 555+ เพราะเริ่มรู้วันรับรถแล้ว เดี๊ยวจะลงแดงหนักอีกที ถ้าทราบวันที่ได้รับรถที่แน่นอน mon16 mon16 mon16

• *
ผมว่าอารมณ์เหมือนจีบสาวแรกๆตั้งแต่เคยเจอหน้า abc36และแลกเบอร์กันไป ทั้งจิตใจและอารมณ์ abc32 โทรกลับมาสักทีนะอยากจดทะเบียนด้วย....555