ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับ ผมขับDUCATI795 เปิดร้านขาย อะไหล่bigbike อยู่ตรงพุทมลทลสาย4คับ  (อ่าน 2461 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird BBmotor

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีคับ ผมขับDUCATI795 เปิดร้านขาย อะไหล่bigbike อยู่ตรงพุทมลทลสาย4คับ

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
ดีครับ บอยนะคับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ  mon61 mon57 mon57

ออฟไลน์ Tham

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผมยังไม่เคยขี่บิ๊กไบท์ แต่กำลังมอง 795/796(มือสอง) จะดีมั้ยครับ ปรึกษาสักหน่อยครับ mon6