ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายอุปกรณ์มอเตอร์ไซค์ที่ซัปโปโล ญี่ปุ่น อยู่ไหนครับ  (อ่าน 2892 ครั้ง)

ออฟไลน์ Capriccio

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-0

ออฟไลน์ LoVE @ 1sT BiKE [Au]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
  • European Motorizer
ขอฝากถามด้วยนะครับ

แล้วถ้าเป็นไต้หวันอะครับ

ราคาของแต่งและเสื้อผ้าจะถูกกว่าไหมครับ
Yee

ออฟไลน์ Tsengok(เส็ง)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไปซับโปโรเลยเหรอครับ ถ้าไปนานลองเข้า เวบ www.red-sun.co.jp แล้วสั่งเค้าให้ส่งไปที่พักโดยระบุ วันที่ไปส่งน่ะครับ

http://www.nankaibuhin.co.jp/nsc/map/map200.html ไม่ก็ตามลิงค์ครับ ร้านนันไก ราคาพอประมาณ

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ขอบคุณครับ เคยได้ยิน red sun เหมือนกัน แต่อยู่คนละโยชน์เลยครับ ผมว่าจะไปตบ Neotech สักใบครับแต่ไม่รู้ว่าใส่ size อะไรเลยไม่กล้าสั่ง online จริงๆผมไป sapporo 5 วันแล้วกลับมา Tokyo 1 วันเต็ม ถ้าแนะนำร้านที่ดีกว่าที่ Tokyo ได้ก็ขอน้อมรับนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Tsengok(เส็ง)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ที่เคยได้ยินมา โตเกียวต้องไป อุเอะโนะ นะครับ นั่งรถไฟสายวนรอบเมือง(สีเขียวอ่อน) ไปทางเหนือของโตเกียว(เลย อากิฮะบาร่าไป) รู้สึกแถบๆนั้นจะเป็นดง เลยครับ แต่ระวังหลงนะครับ เพราะตึกมันจะดูเหมือนๆกันหมด
http://www.rabee.co.jp/index.html#map ตามลิงค์ ไปแถวๆนั้นนะครับ

ออฟไลน์ tee vivid

• **
สวดยวดไปเลยลวกเพี๊ย mon57 mon57 mon57 mon57 น่าไปสอยมากครับ แต่ราคาจะถูกกว่าเมืองไทยป่าวคับ mon40

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
dainese ไต้หวัน ผมว่ายังแพงอยู่นะครับ  mon36

ออฟไลน์ LoVE @ 1sT BiKE [Au]

• Ducati Owner
  • European Motorizer
dainese ไต้หวัน ผมว่ายังแพงอยู่นะครับ  mon36

-ขอบคุณครับ

สงสัยเก็บตังค์ซื้อเมืองไทยดีกว่า
Yee

• **
เดี๋ยวลองไปดู ขอบคุณครับ