ผู้เขียน หัวข้อ: ถามนิดครับ ระหว่างท่อเดิม กับ ท่อ แต่ง เปอร์เซ็นในการแตะไฟเลี้ยวท้าย ต่างกันไหม  (อ่าน 1583 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoniman(Aun)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
หมายถึง ท่อ เดิม เปอร์เซ็ฯในการแตะไปโดน ตอนขึ้นหรือลง น้อยกว่า ท่อแต่ง

กำลังจะซื้อ ชุด ท่อ promotion ของศูนย์ครับ

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ INNOVATOR

• Moto GP point: +4/-0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2012, 01:30:02 AM โดย Alessandro »
It's better to be a pirate than to join the navy.

ออฟไลน์ bOem

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +3/-0
ใส่ไฟท้าย LED พร้อมไฟเลี้ยวจิครับ ไม่ต้องกลัวเตะโดนเลย  mon47

ออฟไลน์ siva(วัชร์)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
ถ้าไม่เปลี่ยนท้ายสั้น โอกาสเตะผมว่า น้อยมากนะครับ

ออฟไลน์ -Signel- (ไอซ์ DCG!!)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
โอกาสโดนสูงมากนะครับถ้าไม่ระวัง

ผมระวังตลอดนะครับเรื่องเตะไฟเลี้ยว แต่สุดท้ายด้วยความรีบก็เตะจนหักเลย

พอเปลี่ยนไฟเลี้ยวแต่ง ก็หมดปัญหาพวกนี้เลยครับ

ออฟไลน์ strada2800

• *
อืม .... ของผมเตะหักไปแล้ว .... 555555  abc35

ออฟไลน์ ลูกชาย

• Moto GP point: +0/-0
ผม ออก แนว แทงเข่า กะเด็น เลย  mon17  mon17