ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อแร๊คใส่กระเป๋าข้างและกระเป๋าหลังที่ไหนครับ  (อ่าน 3352 ครั้ง)

ออฟไลน์ tumthecops

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
หาซื้อแร๊คใส่กระเป๋าข้างและกระเป๋าหลังที่ไหนครับ
อยากเอากล่อง GIVI มาติดรถไดเวล แต่หาซื้อแร๊คไม่ได้ หรือที่ไหนรับทำครับ
ท่านใดทราบ รบกวนชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
 mon10

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
มีแถวพระราม5อ่ะคับ กะร้านDR bike ตรงเลียบด่วนเค้าน่าจะรับทำคับ แต่ร้านตรงพระราม5 ผมไม่แน่ใจชื่อร้านพอดีพี่ในกลุ่มเคยไปทำหลังอย่างเดียวอ่ะคับ

• *
ขอบคุณครับ  mon10

ออฟไลน์ PeePo

• *
ของไดเวล หายากมากครับ แนะนำให้ไปที่ เว๊บ weloveducati ดูครับ มีพี่ชือ พี่ก้อง ใส่อยู่ครับ ไปเมืองจีนมาแล้วด้วย สุดๆครับผม แต่ผมจำไม่ได้ว่าพี่เค้าไปหามาจากไหนนะครับ ปล. ตอนนี้แก ไป ตปท กลับอาทิตย์หน้านะครับ

ออฟไลน์ chonlasit

• *
สั่งจาก Ebay มาครับ ประมาณ 13xxx
จะออกทริปทีนึงถึงจะใส่ครับ ใช้เวลาใส่ประมาณ 15 นาที