ผู้เขียน หัวข้อ: >>เรื่องทะเบียนรถที่ศูนย์ ducati-วิภาวดีออกล้าช้าเกิ๊น<< "คือที่ศูนย์ก็อ้างว่า ติดปัญหาที่กรมขนส่ง แ  (อ่าน 1334 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohho-39@hotmail.com

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ไปสอบถามที่กรมขนส่งแล้วว่า เป็นข้ออ้างจากที่ศูนย์-ducati
(เพื่อนผมออกรถ แบรนอื่นเช่น bmw,hd,triaum,honda,kawasaki
ออกรถได้ไม่เกินเดือนครึ่งได้ทะเบียนกันหมดแล้ว แถมยังออกรถหลังผมอีก
รถผมปาเข้าไป 4 เดือนล่ะ ออกต้นเดือนมีนาคม เลขทะเบียนก็ไม่ใช่เลขสวย
รบกวนเพื่อนๆใครที่ยังไม่ได้ทะเบียนเหมือนผม) ให้โทรไปจวกที่ศูนไดัเลย ^_^" mon43 abc35 mon19

ออฟไลน์ sakdathorn

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมก้อยังไม่ได้ครับ ออกรถ 28 กพ. ให้ใบล็อคเลขไป 20 มีนา ณ ปัจจุบันยังไม่ได้ป้ายเหมือนกันครับ 0 ทองหล่อ ทำไมช้าจัง mon40 ลายไปหา เซลล์ๆ บอกว้าให้รอ sms แจ้งมา

ออฟไลน์ มะขามป้อมหวาน

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ที่พระราม3 ได้แล้วนะออกรถ 24ม.ค.57 กำลังส่งมาให้ยังไม่ถึงเลย (ช้าเหมือนกันแหละ)

ออฟไลน์ Nuttttt

• *
ถ้าเลขล็อค เลขสวย ก็ต้องรอนานหน่อยครับ ของผมรอเลขทะเบียน 11เดือนกับอีก17วันครับ 5555