ผู้เขียน หัวข้อ: สระบุรี ลพบุรี นครนายก มีตั้งกลุ่มไหนบ้างคราบ?^^  (อ่าน 2204 ครั้ง)

ออฟไลน์ GolFF

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เห็นมีขี่กันหลายคันอยู่แต่เรายังไม่เคยมีกลุ่มเลย หรือมีแล้วแต่บังเอิญผมตกข่าวแหะๆ พอดีพึ่งรับรถคับ เลยอยากรู้จักพี่ๆแถวสระบุรี ลพบุรี นครนายก หรือใกล้เคียงคับ ฝากตัวด้วยนะคราบบ^^ mon10

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Pae_Srr

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
Re: สระบุรี ลพบุรี นครนายก มีตั้งกลุ่มไหนบ้างคราบ?^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 11:28:14 PM »
ผมหินกองคราบ

ออฟไลน์ khunpol

• *
Re: สระบุรี ลพบุรี นครนายก มีตั้งกลุ่มไหนบ้างคราบ?^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 04:56:32 PM »
พระฉายครับ
 mon16

ออฟไลน์ niwatsrisawang

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 12:00:32 PM »
ผมบอล 796 ครับ  พักอยู่ที่ทำงานอยู่อยุธยาครับ   ขับกลับบ้านแก่งคอย สระบุรี ทุกอาทิตย์เลยครับ อยากขับด้วยคนครับ 
ID= niwat012    แอดผมเป็นเพื่อนด้วยคนนะครับ