ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่กำลังตัดสินใจซื้อคับ ดูแลยากมั้ยคับ สำหรับคนอยู่ต่างจังหวัด  (อ่าน 3423 ครั้ง)

ออฟไลน์ l3oy

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
อยากทำตามใจฝันมานานคับ (m795คับ) ยังกลัวอยู่ว่า ผมอยู่ต่างจังหวัดศูนย์ไม่มีคับ คงต้องดูแลในเบื่องต้นเอง
จะทำเองได้หรือไม่คับ ไฟต่างๆจะโชวที่หน้าจอมั้ยคับ และถึงเวลาปลดล็อคต้องเข้าศูนย์อย่างเดียวหรือเปล่าคับ ขอบคุนพี่ๆคับผม

ออฟไลน์ LoVE @ 1sT BiKE [Au]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
  • European Motorizer
ไม่รู้อะไรเลย  mon16

แต่มีเชียร์ให้ซื้อ จะได้มาแว๊นด้วยกัน

รับรองมันส์แน่ แต่ต้องรีบจองนะครับ จะได้รอไม่นาน

ไม่งั้นระหว่างรอจะมีอารมณ์แบบเซ็งนิดๆทุกวัน โดยเฉพาะตอนได้ยินเสียง big bike ตามท้องถนน แล้วหันไปมอง ถามตัวเองว่า monster ป่าววะ
Yee

ไอ้หนุ่มมาสด้า

• บุคคลทั่วไป
ไม่รู้อะไรเลย  mon16

แต่มีเชียร์ให้ซื้อ จะได้มาแว๊นด้วยกัน

รับรองมันส์แน่ แต่ต้องรีบจองนะครับ จะได้รอไม่นาน

ไม่งั้นระหว่างรอจะมีอารมณ์แบบเซ็งนิดๆทุกวัน โดยเฉพาะตอนได้ยินเสียง big bike ตามท้องถนน แล้วหันไปมอง ถามตัวเองว่า monster ป่าววะ

ชอบๆ อารมณ์นี้ผมก็เป็น ต้องหันไปดูว่าใช้ 795 รึป่าว

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
อยากทำตามใจฝันมานานคับ (m795คับ) ยังกลัวอยู่ว่า ผมอยู่ต่างจังหวัดศูนย์ไม่มีคับ คงต้องดูแลในเบื่องต้นเอง
จะทำเองได้หรือไม่คับ ไฟต่างๆจะโชวที่หน้าจอมั้ยคับ และถึงเวลาปลดล็อคต้องเข้าศูนย์อย่างเดียวหรือเปล่าคับ ขอบคุนพี่ๆคับผม
ก่อนอื่นต้องบอกว่ายินดีต้อนรับนะครับ mon57

เคยเห็นทาง ชลบุรี ดูแลกันเองได้อยุ่นะครับ แต่่เครื่องหมายที่แสดงที่หน้าจอ ถ้าจะปลดล็อค น่าจะต้องเอาเข้าศุนย์นะครับ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ zing.zink [ซิ้ง]

• Moto GP point: +7/-0
รถศูนย์ไม่จุกจิกนะครับ ยกเว้นเจอแจ๊คพอร์ตจริงๆ เข้าศูนย์ตามรอบ 1000 โล, 12000 โล, 24000 โล, ถ้ามีไฟเตือนเข้าศูนย์ดีกว่าครับ รถมีประกัน

M 795 @ Phang-nga & Phuket

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ขนาดยังไม่จอง ยังนอนไม่หลับเลยคับ แต่ผมอยู่ปัตตานีคับ เลยเปนห่วงเรื่องเอาเข้าศูนย์อยู่คับ  mon10

ออฟไลน์ zing.zink [ซิ้ง]

• Moto GP point: +7/-0
อนาคตจะมีศูนย์ที่หาดใหญ่ ไม่เกินปีหน้าครับ เผื่อจะช่วยให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น  mon47

M 795 @ Phang-nga & Phuket

• **
 mon8
ไม่ลังเลเลยคับ ถ้ามีที่หาดใหญ่ เยี่ยมเลยคับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2012, 07:11:20 PM โดย l3oy »

ออฟไลน์ Italism

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อย่างผม อยู่ จังหวัด นครสวรรค์ มีตัวเเทนจำหน่ายที่ไหน ใกล้สุดอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
ถ้ามีศูนย์หาดใหญ่ ขอร้อนด้วยคน. ล่าฝันในวัยชรา abc24

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
 mon61ไม่รอแล้ว0จัดเลย

ออฟไลน์ เม@DKC

• จงนำชีวิตไปตามความฝัน
ผมอยู่โคราช ระหว่างรอศูนย์ที่โคราชเปิดเดือนธันวาคมนี้
ผมเอารถไปเข้ามาละสองศูนย์ คือศูนย์พัทยากับศูนย์อุดร
ขี่เอามันส์  abc52 abc52 abc52