ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ากันสะบัด Scott ของแท้ ของปลอม ดูที่ตรงไหนครับ ขอแบบเน้นๆครับ  (อ่าน 2151 ครั้ง)

ออฟไลน์ aumreddevil

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
  อยากทราบข้อมูลจากผู้ที่มีประสบการณ์หน่อยครับว่ากันสะบัด Scott ของแท้ ของปลอมดูตรงไหนได้บ้าง
เอาแบบจุดที่ชัดเจนสังเกตได้ง่าย เรื่องความแตกต่างของ งานแท้ กับงานของปลอม อยากได้ข้อมูลแบบ จุดต่อจุด
หรือถ้ายิ่งมีรูปประกอบด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ ขอบคุณครับผม

mon32 mon32 mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ Nongk69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-1
 mon40 mon40 ยังไม่เคยเห็นของปลอมคับ ผมซื้อมาจากร้านในนี้ คงไม่ปลอมอ่ะคับ รอผู้รู้มาตอบแล้ว mon40

ออฟไลน์ Chilchil_nut

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-6
เท่าทีฟังมายังไม่เคยได้ยิยว่าตัวกันสะบัดปลอมนะครับ
แต่ได้ยินว่ามี ตุ๊กตาแฮนปลอม ทำให้ราคาทั้งชุดถูกลง

ถูกผิดอย่างไงรอท่านอื่นเสริมครับ mon16
ถาม:: ทำไมต้อง แต่งรถด้วย !? เปลืองก็เปลือง ขับก็ยาก นั่งก็ลำบาก

ตอบ:: ก็กูชอบ