ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแนนท์ไม่ผ่าน มีวิธีไหนช่วยให้ผ่านได้มั้ยคับ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ Markbass

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีมีเงินจะซื้อดาวน์รถ แต่ไฟแนนท์ไม่อนุมัติครับ พอจะมีหนทางง่ายๆมั้ยครับ ไม่อยากรบกวนคนค้ำประกัน

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ xe-pOr-ex

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +6/-0
พอดีมีเงินจะซื้อดาวน์รถ แต่ไฟแนนท์ไม่อนุมัติครับ พอจะมีหนทางง่ายๆมั้ยครับ ไม่อยากรบกวนคนค้ำประกัน

ลองเพิ่มเงินดาวน์ดูครับ

ออฟไลน์ top_ro

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
ลองปรึกษา กับ marketing ของ financ ดูครับ ปรกติเค๊าน่าจะให้เรา เพิ่มดาวน์ เป็น 35% หรือไม่ก็ให้หาคนค้ำ ของผมเลือกเพิ่มดาวน์ ครับ