ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใส่ sc crt (ท่อกระป๋อง)บ้างคร้าบ ขอ review หน่อยค้าฟฟฟ  (อ่าน 1186 ครั้ง)

ออฟไลน์ zumzon

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Milk-Keeper

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-2
....ไม่ได้ใส่ แต่ตอบแทนให้ครับ เพราะพี่ที่รู้จักใส่

ดัง
ดัง
ดัง
แล้วก็ดังงงงงงงงงงงงงงงง

.... ท่อกระป๋องดูสวยดีครับ ขนาดกำลังดีด้วย(ส่วนตัวไม่ชอบเทอมิของศูนย์ แนวSCกระป๋องดูเข้าท่ามากกว่ากับมอนสเตอร์) แต่เสียงแบบว่า มันดังเกิ๊น มีแผดๆบ้างตอนเร่งรอบสูงๆ เลยคิดว่า อย่าติดมันเลย ไม่โดนคนด่าให้ถีบหน้า55555555 แค่สตาร์จก็มากระหึ่มละ(มันไม่ออกเป็นลูกๆครับเสียง บอกไม่ถูกแฮะ) mon19