ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟเลี้ยวหน้า มีไอน้ำข้างใน พึ่งได้รถมา3วัน ปกติไหมครับ  (อ่าน 2179 ครั้ง)

ออฟไลน์ brickable

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +4/-3
พึ่งออกรถDiavel Carbon มาได้3วัน ขี่ไไปพอเครื่องร้อน ไฟเลี้ยวด้านหน้าทั้งสองข้างมีไอน้ำด้านใน มันปกติไหมครับ

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
ไม่ปรกติละคับพี่อิฐ ว่าแต่ไอดีไลน์พี่อะไรอ่ะคับ ผมจะแอดเข้ากลุ่มเดิมอ่ะคับ

ออฟไลน์ bankizaza

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ของผมได้รถมาขี่ไปใส่กันถังที่0กลับบ้านมาได้รอยนิ้วมือในหน้าจอสีติดมาด้วยครับ mon36เซ้งเลย

ออฟไลน์ brickable

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +4/-3
ของผมได้รถมาขี่ไปใส่กันถังที่0กลับบ้านมาได้รอยนิ้วมือในหน้าจอสีติดมาด้วยครับ mon36เซ้งเลย

Line : idline68 ครับ