ผู้เขียน หัวข้อ: M795 สามารถใช้ของแต่งหรือพวก spare part กับ M696 หรือ M796 ได้ไมครับ  (อ่าน 3293 ครั้ง)

ออฟไลน์ turboman

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +9/-2
กำลังเล็งพวกชุดท่อไอเสีย แล้วก็ของแต่งชิ้นอื่นอยู่นะครับ เว๊ปจากเมืองนอกไม่มีของแต่งเลย เลยอยากทราบว่าถ้าจะสั่งของจะต้องใช้ร่วมกับ M696 หรือ M796

ขอบคุณครับ  :angle:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2011, 01:21:20 AM โดย turboman »

ออฟไลน์ kao_magicman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
งง ไปเลย 555 ตัวถึงโดยรวม 696 แต่ดันเครื่อง 796 ไม่รู้จะใส่ท่ออันไหนเลย - -"

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club

ออฟไลน์ joe_pk

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
น่าจะเหมือน 796 นะครับ

ออฟไลน์ zeda

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
ตัวท่อเองผมว่าเหมืน 796 ครับ แต่กล่องนี่เดาไม่ออก
เพราะผมเองตอนใส่ท่อ 696 กล่องมาเป็นของรุ่น abs รถยังเพี้ยนเลย
ก็ต้องติดตามข่าวดีๆครับ แต่อุปกรณ์ทั่วไปอื่นๆเช่นพวกกระจก ปลอกแฮนด์น่าจะใช้ได้หร้อมให้เสียตังค์นะครับ 555

ออฟไลน์ ma-may

• Moto GP point: +8/-0
ขอให้ใส่ได้เนอะครับ :'(
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

ออฟไลน์ MOTOFIA

• SPONSOR

คิดว่าน่าจะใส่ได้หมดครับ เพราะของจาก 696 796 1100 ก็ใส่ร่วมกันได้ครับ สเป็คไม่น่าจะต่างกัน  ^-^ ^-^ ^-^

ออฟไลน์ turboman

• Moto GP point: +9/-2
ขแอบคุณนะครับ สำหรับทุกๆคำตอบ ถ้านอกจากที่ศูนย์แล้วสามารถสั่งของได้ที่ไหนบ้างครับ  :'(

ออฟไลน์ MOTOFIA

• SPONSOR
สนใจอะไรสอบถามได้นะครับผม  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ joke@mpkconcept

• SPONSOR
  • Moto GP point: +2/-2
ลองมาดูที่ MPKCONCEPT ก็ได้ครับ www.mpkconcept.com มีของแต่งทุกอย่างครับ