ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยนะครับ ducati diavel ให้กฤุญแจมากกี่ดอกหร๋อครับ  (อ่าน 2397 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankizaza

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
คือสงสัยครับว่าได้มากี่ดอกถามเซล์บอกให้ดอกเดียว

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ BIG DCG!!

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
Re: ขอถามหน่อยนะครับ ducati diavel ให้กฤุญแจมากกี่ดอกหร๋อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 06:52:42 PM »
คือสงสัยครับว่าได้มากี่ดอกถามเซล์บอกให้ดอกเดียว

ถ้าเป็นตัวรีโมต น่าจะดอกเดียวน้ะครับ ล้ะจะมีดอกสีแดงมาให้อีก 1 ดอก

ออฟไลน์ Hunter HDP

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • อิสระ ที่จะใช้ชีวิต
อย่างละดอกจ้า
HD and Ducati อารมณ์ล้วน