ผู้เขียน หัวข้อ: เงินค่าจองและค่าดาวน์สามารถใช้บัตรเครดิตได้มั้ยครับ  (อ่าน 2307 ครั้ง)

ออฟไลน์ Idd

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
อยากสอบถามพี่ๆน้องๆ คือเงินค่าจองและค่าดาวน์เราสามารถใช้บัตรเครดิตได้หรือไม่ครับ? ถ้าได้มีค่าชาร์จหรือไม่ เท่าไหร่ครับ? พอดีคิดว่าจะออก 796 แต่ต้องวางแผนการเงินก่อน (อยากได้แต้ม) mon16

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
ค่าจองใช้ได้ ไม่ชาร์ต
แต่ค่าดาว์นได้ไม่รู้ เพราะซื้อเงินสด  mon47
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"

ออฟไลน์ hans795

• Ducati Owner
ได้หมดครับ
อาทิตย์อัสดง ข้าจะกลับมาสอยเจ้าให้ร่วง

ออฟไลน์ mohn1300

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ได้ครับ

ออฟไลน์ pom

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ค่าจองได้ครับ ส่วนค่าดาวต้องเงินสดหรือเคทเชียร์เช็ครับ (พระราม 5 )

ออฟไลน์ secreat

• *
ถ้าไฟแนนไม่ผ่าน เงินจองที่เรารูดไปจะโดนหัก 3% ก่อนคืนเรานะครับ (ทองหล่อนะ)

ออฟไลน์ Idd

• *
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ไปจองมาละใช้บัตรฯ ถ้าไฟแนนซ์ไม่ผ่านคืนเงินแต่โดนชาร์จ 3% ส่วนเงินดาวน์ ถ้าใช้บัตรฯโดนชาร์จ 3% ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2014, 12:44:02 PM โดย Idd »