ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ชิวหน้า Hyperstrada เป็นสีดำทรงเดิม หรือทรงสูง ช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 3531 ครั้ง)

ออฟไลน์ กูละเซง

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
อยากได้ชิวหน้า  Hyperstrada เป็นสีดำทรงเดิม หรือทรงสูง ช่วยแนะนำด้วยครับ แจ้งพิกัดด้วยครับ อย่างเปลี่ยนจริงๆ ของเดิมมันใสๆ ไม่งามๆ abc35

ออฟไลน์ ModelClub

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-1
ผมใส่อยู่ ซื้อจากเวป Proitalia ตัวนี้มีฐานมีน็อตมาให้ครบ ราคารวมค่าส่งรวมภาษีตกแล้วเกินหมื่นบาท ตัวนี้วิ่งแหวกอากาศได้ดีกว่าอีกอันที่ผมใส่อยู่

รูปเข้าไปหาดูใน FB กลุ่ม https://www.facebook.com/groups/654294237925358/ นี่ได้คับ

http://store.proitalia.com/ducati-hypermotard-hyperstrada-touring-windscreen-p-170488.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2014, 10:10:43 AM โดย ModelClub »
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ ModelClub

• Moto GP point: +3/-1
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ กูละเซง

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ minisk2 (NooM)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-2
อยากได้ชิวหน้า  Hyperstrada เป็นสีดำทรงเดิม หรือทรงสูง ช่วยแนะนำด้วยครับ แจ้งพิกัดด้วยครับ อย่างเปลี่ยนจริงๆ ของเดิมมันใสๆ ไม่งามๆ abc35

เอาไปแรพ สติ๊กเกอร์คับ ของผม แรพฟิมล์สีชามา
Multistrada//Hyper คุยกันคับ Line ID:panupsri

ออฟไลน์ minimuk

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
กำลังหาอยู่เหมือนกัน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DeeperRealm

• Moto GP point: +0/-2
ผมอยากได้แบบ carbon เอามาใส่ motard  mon61

ออฟไลน์ TR13

• Moto GP point: +6/-0
  • RED1
ติดฟิลม์แทนได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Devil Mon

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-6
....ใครอยากขายของเดิมพร้อมขาบอกได้เลยนะครับ อิอิ 085-4886954