ผู้เขียน หัวข้อ: รอไฟแนนซ์ติดต่อกลับกันนานไหมครับหลังจากจองรถไป  (อ่าน 2134 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankizaza

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกคนครับ ผมจองรถducatiในงานมอเตอเอ็กโปไปวันที่9ธันวาคม ตั้งแต่วันนั้นจนวันนี้ยังไม่ได้รับโทรสับจากไฟแนนซ์เลยครับ
คนอื่นๆรอกันนานไหมครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ joker55

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • รู้อ่อนน้อมถ่อมตนให้คนรักดีกว่าจักทำเก่งเบ่งอวดเขา
จิงแล้ว หน้าจะติดต่อกลับได้แล้วนะคาบ เพราะต้อง เดือนนิดๆแล้ว

ออฟไลน์ bankizaza

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
จิงแล้ว หน้าจะติดต่อกลับได้แล้วนะคาบ เพราะต้อง เดือนนิดๆแล้ว
ครับผมโทรตามไปที่เซลแล้วครับเมืออาทิตที่แล้ว ก็ยังไม่มีการติดต่อ

ออฟไลน์ Yoong

• *
จองในงานมอเตอรเอ๊กโปรเหมือนกันครับ จองวันเสาร วันอังคารถัดมา จนท ไฟแนนท โทรมานัดเข้ามารับเอกสาร. อีกหนึ่งอาทิตทราบผล จนตอนนี้ จทน ที่ไฟแนน โทรมาถามได้รับรถหรือยัง ตอบยังไม่ได้รับรถเลย เซล บอกรับรถกลางเดือน มค. โทร ไปเชคกับเซลอาทิตยที่แล้ว บอกรถกำลังเข้าจะโทรไปแจ้ง ตอนนี้ก็ได้แต่รอรับรถ ครับ mon36