ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขับขี่ปลอดภัยกันนะครับ  (อ่าน 8091 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahoahaahoi

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ภาพ-ข่าว ศูนย์ประสานงาน กู้ภัย สว่างจังหวัดเพชรบูรณ์
9/1/57 เวลา 14.55
หน่วยกู้ภัยสว่างบึงสามพันธรรมสถาน รับแจ้ง มีอุบัติเหตุ รถจักรยานยนต์เสียหลักพลิกคว่ำแล้วไปชนฟุตบาท บนถนนสายสระบุรี - หล่มสัก บริเวณ หน้าแขวงการทางเพชรบูรณ์ ที่ 2 (บึงสามพัน) อาสาสมัครกู้ภัยสว่างบึงสามพัน และ กู้ชีพ ร.พ. บึงสามพัน ออกตรวจสอบ พบ ผู้เสียชีวิตเป็นชาย 1 ราย ร.ต.ท.สาโรจน์ มณีฤทธิ์ ร้อยเวร สภ.บึงสามพัน
กู้ภัยสว่างบึงสามพัน นำผู้เสียชีวิตส่งชันสูต ที่ โรงพยาบาลบึงสามพัน

ออฟไลน์ zaravak

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
RIP ครับ ภาพน่ากลัวมาก ขอให้ขับขี่กันอย่าไม่ประมาทนะครับ

ออฟไลน์ treaksung

• Ducati Owner
เห็นสภาพรถคิดว่าเป็นอะไรไม่มาก หมวกก็ใส่ รถก็ไม่ได้เสียหายมาก แต่ผู้่ขับขี่เสียชีวิต

เห็นแล้วก็ต้องเอามาเป็นข้อเตือนสติ ระวังมากๆ เข้าไว้ ขอบคุณครับ แล้วก็ RIP. ผู้เสียชีวิตครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม164

• *
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ   

ออฟไลน์ Tum Chun

แสดงความเสียฝจด้วยครับ

ออฟไลน์ art31357

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
เห็นภาพในPANTIPมา ภาพน่ากลัวมาก

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เป็นคนในบอร์ดนี้หรือเปล่าไม่รู้

ออฟไลน์ Kingsize[DLN]

• Moto GP point: +1/-1
ช้อคกับเหตุการณ์ไปตามๆกันครับ ผู้เสียชีวิตชื่อ มาร์ค เป็นสมาชิกคนนึงของกลุ่ม DLN ของพวกเรา หลับให้สบายนะครับมาร์ค

ออฟไลน์ Cheer DNT(Hx2)

• นักแข่งตัวยง MOTO GP ยังอาย
  • Moto GP point: +14/-1
RIP คับขอแสดงความเสียใจด้วยคับ  mon36

เหตุเกิตเพราะอะไรคับ ที่เกิดเหตุมีคนเห็นเหตุการไหมหน้อ กลัวโดนตัดหน้า แล้วคู่กรณีหนี  mon49
Sf 848 @2012 #Ducati 1098s @2012#MULTISTRADA @ 2013  #  2014 Ducati Sport1000 Monoposto

ออฟไลน์ armme99

• *
หลับให้สบายน่ะครับพี่มาร์ค...

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Moto GP point: +17/-1

ออฟไลน์ oaky

• *
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
ขอแสดงความเสียใจด้วยคาบ
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

ออฟไลน์ krod

• *
  • Moto GP point: +1/-0
เสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับพี่มาร์ค

ออฟไลน์ DtAgain

• Moto GP point: +1/-0
  • ชิวิต ใช้ซ่ะ
ผมก็โดนรถกระบะชาวบ้านไม่เปิดไฟเลี้ยวครับ ผมชนท้ายเต็มที่ครับ รอดมาได้ครับ
เห็นรูปแล้วขนลุกเลยครับ ขอให้หลับสบายนะครับ

ออฟไลน์ DeeperRealm

• Moto GP point: +0/-2

ออฟไลน์ KhoonKhao

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +11/-1
RIP ครับ

ออฟไลน์ Zenza

• *
ขอแสดงควมเสียใจด้วยคับ

ออฟไลน์ Nik1133

• *
เสียใจด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
ดูจากรูปอุปกรณ์ safety น่าจะครบแต่ ก็เสียชีวิต RIP ครับ มีสติ ก่อนสตาร์ทครับ mon32 mon32

ออฟไลน์ firestorm

• **
  • Moto GP point: +0/-1
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ