ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ...หนูม่อนผมเปลี่ยนร่างจากแมวเหมียว..เป็นพญาเสือ(คลิปเสียงเพิ่มเติม)  (อ่าน 15163 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซาเอบะ แจน

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-0

สิ้นเดือนของมา น้องผมได้ใส่อีกคันแล้วครับบบ...... mon48
ONLY GOD CAN JUDGE ME !!!

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
ตอนแรกว่าจาถ่ายพรุ่งนี้ เอาแค่นี้ไปเป็นน้ำจิ้มก่อนแล้วกันนะครับ mon47

ก่อนอื่นต้องบอกเลยนะครับว่าผมติดตั้งเอง มันเลยเบี้ยวๆนิดหน่อย เด๋ยวคงต้องไปให้ช่างที่0จูนน้ำมัน+ติดตั้งให้ใหม่ แต่ก็หล่อยู่ดีนะตอนนี้

อยากจะบอกใส่กะท้ายสั้น R&G แล้วเข้ามากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:48:33 PM โดย speedlover(อิ๊กคิว) »

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
สภาพกิ๊บมากมายยย  mon57
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

เข้ากะท้ายสั้น+ครอบท้ายคาร์บอนจริงๆนะครับ และขอยืนยันว่าเสียงมันดุดัน ยังกะเครื่อง1000โหดดุมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:51:38 PM โดย speedlover(อิ๊กคิว) »

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Moto GP point: +14/-1
หล่ออะคิว ท่อ mivv ทรงสวยเข้ากับรถดีไม่สั้นไป ไม่ยาวไป ลงตัว เสียงก็ดิบสุดๆ คุ้มมากๆคับ  mon4  mon4  mon4

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Moto GP point: +17/-1
 mon57 งามจริงๆท่อยี่ห้อนี้

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
คุณอิ๊กคิว motivate ยังกับมีหุ้นใน Mivv เลยนะครับ

ขายดีแน่งานนี้  mon57
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

สภาพกิ๊บมากมายยย  mon57
ตามมาเลยครับ รับรองไม่เสียใจ mon57

หล่ออะคิว ท่อ mivv ทรงสวยเข้ากับรถดีไม่สั้นไป ไม่ยาวไป ลงตัว เสียงก็ดิบสุดๆ คุ้มมากๆคับ  mon4  mon4  mon4
ครับ เสียงมันโหด โคตรๆเลยดุมากๆ ขอบคุณคุณแน็คที่เชียร์มาตลอด555

mon57 งามจริงๆท่อยี่ห้อนี้
พี่ต้นเด๋ญวไปมีตติ้งเจอกันครับ mon57

คุณอิ๊กคิว motivate ยังกับมีหุ้นใน Mivv เลยนะครับ

ขายดีแน่งานนี้  mon57
5555+ สงสัยเชียร์ออกนอกหน้าไป หน่อย แต่โอเคจริงๆนะ mon16

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
เข้ากะท้ายสั้น+ครอบท้ายคาร์บอนจริงๆนะครับ และขอยืนยันว่าเสียงมันดุดัน ยังกะเครื่อง1000โหดดุมากๆ

ยินดีกับท่อใหม่ด้วยนะครับคุณคิว...ขอต้อนรับเข้าคลับมิวครับ... mon47 mon47 mon47

นอกจากเสียงจะโหดขึ้นแล้ว...สังเกตุไหมครับว่าได้ยินเสียงคลัชดังขึ้นแบบ..ชัดเจนด้วย...(เมื่อเทียบกับท่อเดิมนะครับ...กับแบรนด์อื่นไม่ทราบ....ตอนนี้เทใจให้มิวหมดแล้ว)

ขอบคุณครับ คุณ Z เรื่องเสียงคลัชยังไงวันนี้ลองฟังดูอีกทีครับ(มัวแต่ปลื้มเสียงท่ออยู๋)แต่ที่แน่ๆรู้สึกรถจะพุ่งเร็วขึ้นจากเดิมนิดนึง mon16(คิดไปเองรึป่าวหว่า) mon17

ขอบคุณครับ คุณ Z เรื่องเสียงคลัชยังไงวันนี้ลองฟังดูอีกทีครับ(มัวแต่ปลื้มเสียงท่ออยู๋)แต่ที่แน่ๆรู้สึกรถจะพุ่งเร็วขึ้นจากเดิมนิดนึง mon16(คิดไปเองรึป่าวหว่า) mon17

รถพุ่งเพราะอยากได้ยินเสียงท่อครับ...เลยคอยจะเติมคันเร่งตลอดเวลา mon16 mon16 mon16

ถึงคุณคิวครับ...คอท่อตรงนี้ไง

รถพุ่งเพราะอยากได้ยินเสียงท่อครับ...เลยคอยจะเติมคันเร่งตลอดเวลา mon16 mon16 mon16
555+

ออฟไลน์ ma-may

• Moto GP point: +8/-0
หล่ออีกคันแล้ว mon57
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover