ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยว่าทำได้หรือเปล่า  (อ่าน 1680 ครั้ง)

ออฟไลน์ siva(วัชร์)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-0
สงสัยว่าทำได้หรือเปล่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 12:15:40 AM »
จากเหตุการณ์ ปลาวาฬ ทำให้ผมเกิดการวิตก และ เริ่ม ขาดความเชื่อมั่นในตัวสินค้า ถ้าหาก ทาง0 ไม่สามารถให้เหตุผล ทางเทดนิคได้ จนเป็นที่หายแคลงใจ หรือเรียกความเชื่อมั่นในตัวสินค้ากลับคืนมาได้ ทางผู้บริโภค สามารถยกเลิกการซื้อ หรืดการจอง (ขอคืนเงินจอง) ได้หรือไม่ครับ  ที่ถามนี้ หวังว่า ทางผู้ผลิต จะสามารถแกไข และให้คำตอบที่ดีได้ คือ แก้ปัญหาได้ ใจผม อยากได้รถครับ ไม่อยากได้เงินคืน เพราะขาดความเชื่อมั่นในตัวสินค้าเลยครับ mon32

Ducati Bikers Thailand

สงสัยว่าทำได้หรือเปล่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 12:15:40 AM »
//

ออฟไลน์ หมูแดง

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: สงสัยว่าทำได้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 12:57:40 AM »
จัดทริป ขี่รถ 795  ดีมั้ยครับ หาเส้นทางที่รถติดสุดๆจนความร้อนขึ้นถึงขีดสุด แล้วมาจบทริปที่ ศูนย์ทองหล่อ เปิดฝาถังน้ำมันกันทุกคัน พิสูจน์
กันไปเลยว่าเป็นกันทุกคัน หรือเป็นแค่บางคันเท่านั้นที่น้ำมันพุ่งขึ้นจากถัง จะได้สร้างความมั่นใจให้กับคนที่จองรถไปด้วย abc18

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 07:26:03 AM »
จัดทริป ขี่รถ 795  ดีมั้ยครับ หาเส้นทางที่รถติดสุดๆจนความร้อนขึ้นถึงขีดสุด แล้วมาจบทริปที่ ศูนย์ทองหล่อ เปิดฝาถังน้ำมันกันทุกคัน พิสูจน์
กันไปเลยว่าเป็นกันทุกคัน หรือเป็นแค่บางคันเท่านั้นที่น้ำมันพุ่งขึ้นจากถัง จะได้สร้างความมั่นใจให้กับคนที่จองรถไปด้วย abc18

ทีมงานจัดแถลงข่าวและทดสอบแบบที่ว่าที่ศูนย์ ความมั่นใจกลับมาแน่
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ a_book

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:53:27 AM »
ผมว่าไม่มีหรอกครับ เพราะหากไม่ได้จัดฉาก และเป็นรถของผู้ใช้
1.ใครจะยอมมาเล่นด้วย
2.ถ้าเป็นรถของโรงงาน ก็จะถูกตั้งแง่ว่า เซ็ทมาใหม่ (ก็ดี -ปรับปรุงแล้ว ทว่า คนที่ซื้อมาล็อตแรกๆล่ะ ระแวงระดับความร้อนกันต่อไป)
3.ตามเงื่อนไขแรก ถ้ามาผู้ใช้ยอมเอามาเทสด้วยแล้วเกิดปลาวาฬพวยพุ่งออกมาหนึ่งคันขึ้นไป งานนี้ Ducati Thailand คง อวสาน
เดาว่า งานนี้ ก็เงียบๆกันไป ให้คนที่จะซื้อไปถามสาเหตุกับทางศูนย์ ก่อนจะจอง
ซึ่งเป็นการอธิบายแบบ ปากต่อปากโดยไม่มีลายลักษณ์อักษร จะเสียหายน้อยที่สุด
ขอจินตนาการไปเรื่อยเปื่อยนะครับ
ผมเองก็อยากจองจะแย่อยู่แล้ว  อยากเป็นเจ้าของ Ducati สักครั้ง

ออฟไลน์ JackMonsterShop

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +14/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:56:54 AM »
จัดหนักเลยนะครับ แล้วมันพุ่งทุกคันจบ............... mon36
ติดต่อ 081-6618434 แจ็ค
Tel/ LINE /WhatsApp ได้ครับ

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 10:38:32 AM »

mon57 mon57 mon57 mon57