ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปซับน้ำตาล้างใจ + ตลาดน้ำอโยธยา ครับผม  (อ่าน 3605 ครั้ง)

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
เมื่อวันเสาร์ที่่ 28 กันยา ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปช่วยพี่กอล์ฟฟี่ของเราในงานการกุศล ซับน้ำตาล้างใจ มาครับ
เป็นงานของทาง Ducati Thailand ครับ มีการช่วยเหลือโดยการส่งน้ำ อาหาร ไปให้ทหารใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ครับ
เรื่องการกุศล พี่กอล์ฟเราสุดยอดจริงๆครับ ช่วยหมดเลย  mon57

มาถึงก็ประเดิมภาพแรกกับพี่กอล์ฟเลยครับ หล่อ ใจดี สปอร์ต กทม จริงๆคนนี้  mon57

รถที่มาร่วมงานกันในวันนี้ครับ mon48

พี่กอล์ฟและเจ้าปีศาจของพี่เค้าครับ Monster 795  mon4

น้องก๊อปและน้องโอ๋แห่ง Monster Club คร้าบบบบ  abc18

บอยเองก๊าบบบบ ทั้งวันมีรูปคู่ใบเดียวครับ  mon29

ได้ขึ้นทางด่วนด้วยนะครับ ครั้งแรกเลยที่ขี่ขึ้นไป mon61

และแล้วเราก็มาถึงที่หมายกันครับ จอดกันสวยเบยย  mon10

บรรยากาศภายในห้องประชุมครับ

เค้าฟังประชุมกันมีผมกะพี่กอล์ฟแหละครับนั่งเจาะรูการ์ดเข่า 5555 abc35

เปิดตัวอย่างเป็นทางการกับกิจกรรม ซับน้ำตาล้างใจ mon57

สังเกตุครับ ทุกคนช่วยยกของกันหมด พี่กอล์ฟฟี่หายปายหนายยย

อ้อถ่ายรูปอยู่นี่เอง  mon47

พอเสร็จงานผมกะพี่กอล์ฟก็มาส่งเจ้าภาพด้วยครับ  mon6

จบแล้วงานแล้วเราไปไหนกันดี ตกลงกะแฟนซักพักก็ลุยอยุธยาเลยครับ  mon61

ฉันนั่งตกปลาอยู่ริมตาหลิ่งงง ม่ะมีเบ็ดอ่าาา  mon6

น่ังแอ๊กท่าน่าร๊ากกกกก  mon42

พอมาคิดคิดดูนะครับ ให้ทำไรทำหมดเลย  mon17

อยากจะบอกว่า แฟนผมเดินตัวปลิวเลยครับ เพราะ หมวก 2 ใบ กล่อง 1 ตัว ผมแบกอยู่ครับ  mon16

ขอบคุณนะครับที่ติดตามมาจนจบครับ คราวหน้ามีงานอีกเด่วจะถ่ายภาพมาฝากอีกนะครับ mon57

ปล. งานในวันนั้นต้องขอบคุณพี่กอล์ฟ อีกเช่นเคยนะครับ นำเรื่องทำบุญบ้าง การกุศลบ้าง แม้ว่าวันนั้นทางกลุ่มเราจะไปกัน 4 ลำ แต่ก็ไปกันในนามของ Monster Club ของเราครับผม  mon57

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
Re: ทริปซับน้ำตาล้างใจ + ตลาดน้ำอโยธยา ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 10:54:52 AM »
 mon48 ขอบคุณน้องบอย สำหรับภาพที่นำมาลง และที่ไปด้วยกันเสมอนะคับ ซึ้งใจหลาย mon48

ทริปการกุศล 9 พ.ย. ถ้าไม่ไปนี่.... mon49
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
Re: ทริปซับน้ำตาล้างใจ + ตลาดน้ำอโยธยา ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 03:26:17 PM »
mon48 ขอบคุณน้องบอย สำหรับภาพที่นำมาลง และที่ไปด้วยกันเสมอนะคับ ซึ้งใจหลาย mon48

ทริปการกุศล 9 พ.ย. ถ้าไม่ไปนี่.... mon49

555 นั่นแหละพี่ งานแรกที่บอยจะพลาดครับ ติดงานจริงๆครับ  mon32 mon29 mon8