ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรม ซับน้ำตา ล้างใจ เพื่อให้กำลังใจทหารใต้ เช้าเสาร์ที่ 28 ก.ย.56 ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 2626 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
mon61 เช้านี้ เรานัดกันที่ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ นะครับ โดยการประสานงานจากทาง ดูคาติ ไทยแลนด์ครับ

มาชมภาพกันนะครับ

เริ่มด้วยการสักการะ องค์พระนเรศวร กันก่อน mon5

พี่ ๆ จากทีมดูคาติ ไทยแลนด์ทั้งนั้นครับ วันนี้ mon42

รถนำขบวน ของเราวันนี้ (ขึ้นทางด่วนด้วยค้าบ mon16)

มาดูรถในขบวนกัน mon42

ดีเซลก็มา abc36

พานิฯ ก็ไม่พลาดงานบุญ mon48

บังโคลนหน้ารุ่นอะไรเอ่ย mon4

เพื่อนร่วมขบวนวันนี้  abc52

รถป๋ม mon17

รถคุณเติ้งค้าบ mon57

ถึงละครับ สถานที่จัดกิจกรรม ขี่มาประมาณ 20 นาที เท่านั้น mon61

แนะนำกิจการต่าง ๆ ของหน่วยงาน

mon47 mon47 mon47

เข้ามานั่งฟังบรรยายซักครู่คัรบ

ตั้งใจเหมือนดั่งติวเอนทรานซ์ mon47 สังเกตุพี่ตูน

ของที่จะบริจาคบางส่วน

ชอบภาพนี้จังคับ abc6

เริ่มพิธีการ abc41

ทางดูคาติ ไทยแลนด์กล่าวถึงวัตถุประสงค์ และขอบคุณทหารไทย

เข้มแข็งมากครับ mon57

ยืนตรงเป๊ะเวอร์ mon42

ช่วงมอบของที่ระลึก และถ่ายรูปรวมครับ

ขนของขึ้นรถที่เตรียมมา  abc36

ช่วยกันทุกคน เืพื่อส่งต่อกำลังใจ mon10

คุณฝ้ายท่าจะหนัก abc23

พี่เล็ก ไม่ยอมช่วยงาน .. แต่มาปีนรถเล่นแทน mon47

ไม่มีทหารคนไหน กล้าสบตามองพี่ตูน ซักคน mon16

เสร็จงาน ก็บ้ายบายครับ กลับบ้าน กันดีกว่า ขอบคุณทริปดี ๆ มีความสุข นี้นะครับ ได้บุญอิ่มใจมากครับ ดีใจที่ได้ไปร่วมกิจกรรมครับ mon48

แต่เดี๋ยวก่อน ............................. :P :P :P :P

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
หลังจบงาน เราแอบไปทานกุ้งกัน 2 คัน 3 คน ครับ ร้าน บ้านชิดกรุง ไม่ไกล จากแถวนั้น อิอิ เปรมปรีดา ฮุ้ๆ ๆ  ๆ mon16

กว่าจะหาเจอแทบตาย mon36 ทั้งที่ใกล้ ๆ

จบทริปบริบูรณ์ คร้าบ ขอบคุณที่ติดตามนะครับ mon42

NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ E@k-ky

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-1