ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้จักร้านซ่อมล้อแนะนำมั่งครับ ลงหลุมเส้นบางนา-ตราดมา ดุ้งเลย  (อ่าน 2176 ครั้ง)

ออฟไลน์ badboy_xii

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
สมน้ำหน้าซ่าไปบางแสน อิอิ ล้อเล่นนะเกิง ลองถามร้านซ่อมล้อแม้กรถอ่ะเกิงพี่ว่ามันรับซ่อมนะ  abc52

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอบคุณคับพี่บอยเด๋วลองหาๆดู mon48

ออฟไลน์ bathroom2

• *
ผมเคยกรณีคล้ายๆกันให้ร้านBDทำให้คับ อาจไม่เหมือนเดิม100% แต่ผมว่าพอใจแน่นอนคับ

ออฟไลน์ i dea D

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +6/-0
พรหมนิมิต วงเวียน22 ครับ  mon57
" เหนื่อยมาเยอะ เจ็บมาเยอะ "
          ผมพอแล้ว

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
ผมเคยกรณีคล้ายๆกันให้ร้านBDทำให้คับ อาจไม่เหมือนเดิม100% แต่ผมว่าพอใจแน่นอนคับ

BD speedraicng and DR corse ครับ

ออฟไลน์ Nongk69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-1
เปลี่ยนเป็น 5.5 เลยครับ เจล สปีด. มาเชล ก็ได้ อิอิ mon57
ข้อให้หายไวๆนะครับ

• *
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม mon57 mon10